ดู: 436|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูกกับวายบี สวยปังมาก

[คัดลอกลิงก์]
เราพูดไม่ค่อยเก่งนะ  คือเราไปทำที่ คลิกนิกหนึ่งมา ขอไม่บอกชื่อนะค่ัะ

คือประเด็น ตอนออกมาก เดือนแรก ก็ไม่อะไรนะ พอนานๆ มันเบี้ยว

บอกไม่ถูกอ่ะ คือไม่สวยเลย  ไม่ชอบเลย รู้สึกเสียใจมาก

เพราะทำครั้งแรก หวังว่าจะดี เราเลยตัดสินใจ หาข้อมูลอีกครั้ง

ก็มาเจอ คลินิก วายบี นี่แหละ ตอนแรกก็กลัวนะ กลัวเหมือนครั้งแรก

แต่ด้วยคำพูด ของคุณหมอ และคนที่เคยไปทำ บอก ว่า ไม่ผิดหวังแน่

ออกมาสวย ปัง แน่  

มาดูเลยดีกว่า ว่า สวย ปัง จริงไหม  อิอิ

สวยมากๆค่ะ ค่าใช้จ่ายเท่าไรคะ หาข้อมูลไว้ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้