ดู: 5192|ตอบกลับ: 70
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ปากกระจับ ดูเรียวยาว มุมปากยิ้ม ขึ้นกล้องสุดๆ สวยใน 10 วัน โดยหมอยศ เมโกะ [คุณน้ำมนต์]

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nummon_rada เมื่อ 2016-7-29 15:08

สังเกตปากน้ำมนต์ไม่เป็นทรงเลยค่ะ ถ่ายรูปไม่สวยเลย
ตอนแรกก็กังวลนะคะ กลัวว่าปากจะบางไป ดพราะเป็นคนปากบางอยู่แล้ว กลัวจะไม่สวย แต่...ไม่เลยค่ะ !!!
วันนี้ น้ำมนต์ ขอเป็นอีกหนึ่งเสียงที่กล้าที่จะบอกว่า น้ำมนต์ทำศัลยกรรมปาก ที่เมโกะ คลินิก มาค่ะ ที่ตัดสินใจทำทีนี่ก็เพราะว่า ชื่นชอบในผลงานของคุณหมอค่ะ รีวิวเยอะ แล้วที่สำคัญ คนใกล้ตัว เพื่อนของน้ำมนต์เองไปทำมาก่อน ปรากฏว่า ปากสวยมาก น้ำมนต์ชอบเลยมาทำตามเพื่อนพริตตี้ด้วยกันค่ะ วันนี้น้ำมนต์เลยอยากมาแชร์ให้สาวๆได้ดูกันนะคะว่าหลังทำมาแล้วเป็นยังไงกันบ้าง

ก่อนทำ

ขอเล่าขณะขึ้นเขียงทำกันซักนิดนึงนะคะ คุณหมอน่ารักค่ะ ไม่เคยรู้สึกเจ็บเลยตอนทำ

พอทำเสร็จไปเดินช๊อปปิ้งต่อค่ะ สตรองหนักมาก ไม่เจ็บไม่ปวดเลยค่ะ

วันที่ 2 จะสังเกตเห็นรอยเย็บชัดนิดหน่อย บวมเล็กน้อยเท่านั้น

วันที่ 3 แปลกใจมากเลยค่ะ ที่บวมๆเริ่มยุบลง

วันที่ 4 เริ่มเห็นทรงปากที่ชัดเจนขึ้น กระจับชัดมากเลยค่ะ

วันที่ 7 วันนี้ยังไม่ได้ตัดไหมนะคะ น้ำมนต์ต้องออกงานพอดี แต่ก็ระวังเรื่องไหมอยู่ค่ะ

วันที่ 8 วันนี้มาตัดไหมค่ะ จริงๆต้องตัดวันที่ 7 แต่น้ำมนต์ติดงาน พี่ๆเค้าบอกไม่เป็นไรตัดวันนี้ได้ อิอิ

ก่อน-หลัง

ความประทับใจน้ำมนต์เริ่มตั้งแต่การให้บริการเมื่อก้าวเข้าไปที่คลินิก คุณหมอ พยาบาล พนักงาน ดูแลอย่างดี ใส่ใจทุกอย่างมากค่ะ ตั้งแต่ก่อนทำจนถึงวันนี้ชื่นชอบมาก เพื่อนทักกันหลายคนค่ะว่าปากเซ็กซี่แบบอั้มมากๆ ฮ่าๆ จริงหรอ เนี่ย !ละก็ถ่ายรูปขึ้นกล้องมาก ปากเซ็กซี่จิงๆ ตากล้างทักกันหลายคน เพื่อนๆพริตตี้ก็จะมาทำตามน้ำมนต์กันเยอะ นี่แหละค่ะ สิ่งที่ดีที่สุดยิ่งกว่าการรีวิวก็คือ การบอกปากต่อปากจากคนกันเอง น้ำมนต์เห็นเพื่อนทำ เพื่อนก็เห็นน้ำมนต์ทำ ก็อยากมาทำตามกันบ้าง น้ำมนต์พูดได้เต็มปากเลยว่า ทำปาก กับ หมอยศ เมโกะ คลินิก เวิร์คสุดๆ งานปัง งานเริ่ด งานเนียน เซ็กซี่ไปอีกค่ะ

ปากเป็นรูปสวยมากเลยนะคะ
สวยค่ะ ไม่บางมาเกินไปค่ะ
ดูไม่บวมมากเลยค่ะ ทานยาลดบวมตัวไหนค่ะ
สนใจอยากแก้ปากค่ะ ไม่ทราบว่าเมโกะรับแกรึป่าวค่ะ
ดีอ่ะ อยากทำบ้าง สวยดี ราคาเท่าไรอ่ะ
ราคาเท่าไรค่ะ แล้วตัดไหมออกยังเจ็บรึป่าว หายสนิทกี่วันค่ะที่แผล
เตรียมตัวก่อนทำปาก ทำอะไรบ้างรึป่าวค่ะ
สวยเป็นธรรมชาติมากคะ แล้วหลังจากตัดไหมกี่วันปากถึงจะเข้ารูปคะ
ปากสวยมากคะ ช่วงหลังผ่าตัดงดทานไรบ้างคะ
สวยค่ะ หน้าดูหวานขึ้นมากๆเลยค่ะ
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-10-28 14:50:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สวัสดีค่าาาา น้ำมนต์นะคะ ขอแวะมาอัพเดทปากสวยๆ ให้เพื่อนได้ชมกันนะคะ
ตอนนี้ปากประมาณ 3 เดือนกว่าแล้วค่ะ เห็นเพื่อนๆมาเม้นกันเยอะมากๆ
หวังว่าเพื่อนๆคงจะชอบปากแบบน้ำมนต์นะคะ

เริ่มเข้ารูปเข้าทรงมากกว่าเดิมแล้วววว ไปทำงานก็มีแต่คนทักกันเต็มเลยค่ะทำปากมาที่ไหน อะไรยังไง น้ำมนต์แนะนำไปเลยว่าทำกับคุณหมอยศ เมโกะ คลินิกค่ะ มีรูปอีกนะคะ

ถ้าเพื่อนๆสนใจยังไงสอบถามกันเข้ามาได้ เดี๋ยวว่างๆน้ำมนต์จะมาตอบนะคะ หรือว่าถ้าไม่อยากรอตอบ ดูรีวิวของน้ำมนต์แล้วโทรไปสอบถามที่เมโกะ คลินิกได้เลย แคปรูปน้ำมนต์ไปนะคะ เอาแบบไปให้พี่เค้าดูได้เลยค่ะ น้ไมนต์ยินดีมากๆ ที่จะให้เพื่อนได้สวยแบบน้ำมนต์  ขอบคุณนะคะ

แสดงความคิดเห็น

ขอโทษนะค่ะอยากสอบถามคุณน้ำมนต์หน่อยค่ะว่าทำจมูกที่คลีนิคอะไรค่ะกับคุณหมออะไรค่ะ พอดีหาคลีนิคทำจมูกอ่ะค่ะ เห็นของคุณน้ำมนต์ทรงสวยดี  โพสต์ 2016-10-28 15:45
สวยเป็นธรรมชาติดีคะ ช่วงการรักษาหมอให้ยาไรมาทานบ้างคะ
สวยคะไม่บางเกินไปหลังแผลหายเป็นไตป่าวคะ
ปากได้รูปมากเลย ทำปากเวลาทานข้าว ทานยากไหมค่ะ
หมอทำสวยจังนานๆไปเป็นไรไม๊
เราเป็นคนปากบาง มีแบบเติมเต็มไหมจ้าาา
กระจับชัดมาก... ติ่งตรงปากจะยุบ อีกไหมค่ะ
นี่เมโกะมีแต่คลสวยๆไปทำช่ายมะ ทำไมไม่ชวนชั้นอะ ชั้ลก้สวย มากกว่าพวกเทอดั้วะๆๆๆ หงุดหงิดๆๆ ป่าวอิสสา
ถ้า เรา ไม่ได้อยากทำปากแต่จะ ทำแค่ยกมุมปากได้ไหนค่ะ
ปากเป็นรอย ยับ ๆ จะหายไหมค่ะ
สวยมากคร้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้