ดู: 612|ตอบกลับ: 2

[เสริมจมูก] รีวิว จมูก จากเลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ วันนี้จะมารีวิวจมูก ทำได้ประมาณ 1 เดือนแล้วค่ะ
อันนี้รูปก่อนทำค่ะ  
ก่อนทำ3.jpg ก่อนทำ1.jpg

เราเป็นคนอีสานอ่ะเนอะ แม่ให้มาน้อย อิอิ

ก่อนทำคือหาข้อมูลมาหลายที่มาก ไม่ว่าจะเป็นคลีนิคหรือโรงพยาบาลหลายๆที่ หรือจะเป็นปรึกษาเพื่อนหลายๆ คนที่เคยทำจมูกมาจากคลินิกอื่น เขาก็บอกว่าเจ็บมากและน่ากลัวที่สุดเพราะคลินิกเขาใช้แต่ยาชา  

จนวันหนึ่งหาข้อมูลใน google ดูในยูทูป หรือในเฟสต่างๆ ก็มาเจอรีวิวของโรงพยาบาลเลอลักษณ์ ดูอยุ่นานมากดูเกือบทุกคลิปเลยค่ะ ก็เริ่มคุยกันกับแฟนว่าถ้าจะทำจริงๆ คงเป็นโรงพยาบาลเลอลักษณ์นิ่แระ เพราะให้ยาสลบด้วย และที่เลือกเพราะไว้ใจตั้งแต่แรกแล้ว

พอทำออกมาแล้วมันใช่มากเลยค่ะ คุณหมอมือเบามากไม่มีความรุ้สึกเจ็บหรือปวดอย่างที่คิดไว้เลยค่ะ

รูปนี้คือวันที่ทำเลยค่ะ ตอนกลับถึงบ้าน ยังมีเลือดซึมนิดๆ เจ็บนิดๆ ค่ะ
1.1.jpg 1.2.jpg 1.3.jpg

วันที่ 2 แทบไม่เจ็บเลย แต่บวม ตึงๆ

วันที่ 3 บวมมากๆ เราก็พยายามประคบเย็นตามที่เจ้าหน้าที่บอก

ต่อมาขอข้ามไปประมาณ 2 อาทิตย์เลยค่ะ ประมาณนี้ ยุบบวมแล้ว เริ่มเข้าที่
2 week1.jpg 2 week 2.jpg

รูปปัจจุบันค่ะ จมูกสวยมากๆ มีแต่คนชม เพื่อนที่ทำงานจะมาทำตามเยอะเลยค่ะ
74702.jpg 74703.jpg 74704.jpg

ต้องขอบคุณโรงพยาบาลเลอลักษณ์นะค่ะที่ทำให้หนูมีวันนี้ คือนู๋ภูมิใจมากกับจมูกใหม่อันนี้ ทำให้นู๋มีความมั่นใจมากขึ้นเยอะเลยค่ะและต้องขอบคุณจริงๆก็คือคุณหมอที่ผ่าตัดให้ มือเบามากทำให้จมูกไม่ซ้ำ ไม่มีแม้แต่รอยดำรอยเหลืองเลยและที่สำคัญจมูกสวยถูกใจ ไม่ผิดหวังจิงที่ไว้ใจโรงพยาบาลเลอลักษณ์ขอบคุณมากๆนะค่ะที่ให้ความสวยและความมั่นใจกับหนูขอบคุนจริงๆค่ะ
1 M.jpg

โพสต์ 2016-7-29 15:09:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำกับคุณหมออะไร ราคาเท่าไรคะ
โพสต์ 2016-10-31 17:32:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยขึ้นมากก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้