ดู: 570|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] ศัลยกรรมหน้าอก ขนาด 315 CC สวยแบบธรรมชาติ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีเพื่อนๆ ทุกคนค่ะ ชื่อปุณนะคะ วันนี้จะมาเล่าประสบการณ์การทำหน้าอก เผื่อคนที่กำลังอยากทำและกำลังหาข้อมูลอยู่

เมื่อต้นเดือนพฤษภาคมที่ผ่านมา ปุณได้ไปเข้าร่วมกิจกรรมนึงของโรงพยาบาลบางมด ซึ่งให้เราร่วมกิจกรรมตอบคำถามว่าเราอยากศัลยกรรมส่วนไหนของร่างกาย เพื่อลุ้นทำศัลยกรรมฟรี ปุณเลยเลือกทำหน้าอก เมื่อถึงวันประกาศผลปรากฏว่าตัวเองผ่านเข้ารอบสัมภาษณ์ ในวันที่ 11 ได้ไปสัมภาษณ์และทราบผลว่าได้อันดับ 1 และได้ทำศัลยกรรมฟรี อารมณ์แบบ ดีใจมากจนบอกไม่ถูก แต่พีคกว่านั้น คือ คุณหมอให้เราทำศัลยกรรมในวันนั้นเลย รวดเร็วอะไรเบอร์นั้น ถึงเวลามีพยาบาลพาไปวัดความดัน เจาะเลือด งดน้ำ งดอาหาร 6 ชั่วโมง ถึงเวลาเข้าห้องผ่าตัดความตื่นเต้นเริ่มมา
ก่อนการผ่าตัดได้คุยกับคุณหมอ ซึ่งคุณหมอที่ผ่าตัดให้ปุณ คือ คุณหมอธนัญชัย  อัศดามงคล คุณหมอได้ตรวจดูหน้าอกเราว่ามีปัญหายังไงบ้าง บอกเลยว่าปุณมีปัญหาเรื่องหน้าอกจริงๆ เป็นคนหน้าอกห่างมาก และไข่ดาวสุดๆ ด้วยการที่เราจะไปเป็นครูสอนโยคะ และต้องใส่สปอร์ตบราอีก เลยอยากมีหน้าอกที่สวยเข้ารูป

ปุณเลือกซิลิโคนขนาด 315 CC ทรงกลม ผิวทราย ยี่ห้อ mentor ของอเมริกาค่ะ
ถึงเวลาผ่าตัดเสร็จแล้ว โดยแผลของปุณอยู่บริเวณรักแร้ ทำเสร็จในเวลา 40 นาที โดยนอนพักที่โรงพยาบาล 1 คืน แผลนี่แบบเล็กมาก เจ็บน้อย เรื่องบวมนี่บวมน้อยมากค่ะ

หลังผ่าตัดเสร็จคุณหมอก็สอนวิธีนวดหน้าอกเพื่อไม่ให้แข็ง พร้อมสอนวิธีดูแลอย่างดีค่ะ
ทั้งนี้ต้องขอบคุณ คุณหมอธนัญชัยมากๆ เลยนะคะ คุณหมอใจดี และมือเบามากค่ะ รู้สึกประทับใจที่ได้หน้าอกสวยๆ และสามารถใส่ สปอร์ตบราได้อย่างมั่นใจค่ะ

เพื่อนๆ คนไหนสนใจ มาคุยหลังไมค์กับปุณได้เลยค่ะ

มาดูภาพก่อนหลังศัลยกรรมหน้าอกกันเลยค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้