ดู: 905|ตอบกลับ: 4

[เสริมจมูก] พระเจ้าจ๊อช มันยอดมาก เพียง 5 วัน กับจมูกผู้ชาย by คุณหมอกิตติศักดิ์ รพ.เลอลักษณ์ ครับ

[คัดลอกลิงก์]
หวัดดีคับเพื่อนๆ ชื่อ ดัช คับผม
วันนี้ดัชก็จะมารีวิวการเสริมจมูกกับคุณหมอกิตติศักดิ์ รพ.เลอลักษณ์ให้ดูกันค้าบๆ
ดัชเพิ่งทำจมูกมาได้ 5 วันคับ รีบมาอัพเดตให้ดูก่อนเลย
เพราะว่าจมูกที่ทำกับคุณหมอกิตติศักดิ์ สวยมากและไม่ช้ำเลยด้วยครับ

ดัชเลือกมาทำที่เลอลักษณ์ เพราะว่ามีเพื่อนทำกับคุณหมอกิตติศักดิ์ แล้วออกมาสวยมากๆ
ดัชเลยเข้ามาทำตามเพื่อนครับ ตอนแรกก็กลัวเหมือนกันครับ แต่ก็ดีหน่อยที่มียาสลบครับ
ทำให้ไม่ทันได้ตื่นเต้นก็หลับก่อน ฮ่าๆ จากนั้นก็ไม่รู้สึกตัวเลย ลืมตามาอีกที คุณหมอกำลังทำอยู่ครับ
ก็นอนรอไป แบบไม่รับรู้ความรู้สึกเลยครับ แต่ชิวๆนะครับไม่เจ็บเลย
สักแปปเดียวก็เสร็จ งงเลย เสร็จแล้วหรอนิทำจมูก มันเร็วมากๆๆ เลยครับบ

ออกมาส่องกระจกเล็กน้อย กลับบ้านครับๆ ก่อนกลับก็ยังไม่ทานข้าวครับ ชิวมาก 5555
กลับถึงบ้าน ก็ทานยา แล้วก็พักผ่อนครับ ตื่นอีกก็รู้สึกตึงๆเล็กน้อยครับ
พยายามทานน้ำใบบัวบกเยอะๆ แล้วก็พักผ่อนเยอะๆ วันต่อมาก็สบายแล้ว ฮ่าๆ ชิวๆ
ตอนนี้ได้ 5 วันแล้วครัช สบายดี รอจมูกเข้าที่อย่างเดียว ไม่เจ็บไม่อะไรเลยคร้าบ แผลหายเร้วมากๆ
เด่วถ้ายังไง จะอัพเดตให้ดูเพิ่มเติมน้าคร้าบผมๆๆ

โพสต์ 2016-7-26 12:40:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เป็นไงบ้างคับ อยากรู้ ราคาเท่าไหร่คับ
โพสต์ 2016-8-10 10:21:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หล่อเลยครับ มีปัจจุบันไหมเอ่ย
โพสต์ 2016-8-17 10:12:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อัพเดตต่อด้วยนะคะ เป็นไงบ้าง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้