ดู: 535|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] บอกลาตาห้อย แล้วยิ้มน้อยๆให้ “ตาแบ๊วแบ๊ว” คู่นี้ จากโรงพยาบาลเลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีเด้อค่ะ เค้าชื่อปุ้มนะจ๊ะ
ปุ้มเป็นคนที่มีปัญหาหนังตาตกมาตั้งนานแล้วล่ะค่ะ คือมันก็แก้ยังไงก็ไม่หายสะที
กรีดอายก็แล้ว ใช้ติ๊กเกอร์แปะกาว 2 ชั้นก็แล้ว เห้อ เซงมากๆค่ะ
ซึ่งจริงๆแล้วเหมือนเป็นกรรมพันธุ์ของครอบครัวด้วยนั้นแหละค่ะ ตาตกกันทั้งตระกูล

ปุ้มเลยลอง search หาข้อมูลวิธีแก้ดู ก็พบว่ามีการผ่าตัดตกแต่งหนังตาบน
ซึ่งจะบอกว่าเยี่ยมจริงๆค่ะ เลยศึกษาจากรีวิวต่างๆ ก่อนจะตัดสินใจทำค่ะ
ปุ้มเลือกทำที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ เพราะคำนึกถึงความปลอดภัยเป็นหลักค่ะ
เนื่องจากการผ่าตัดทุกอย่างนั้นมีความเสี่ยง จึงควรทำที่โรงพยาบาลมากกว่าคลินิคค่ะ

เข้ามาทำบอกเลยว่า ไม่ผิดหวังค่ะ บริการดีมากๆ แล้วก็การผ่าตัดตาบนนั้น
ไม่ได้เจ็บอย่างที่คิดค่ะ ใช้เวลาไม่นานอีกตั้งหาก แปปเดียวก็เสร็จแล้วค่ะ
ซึ่งจะบอกว่าจะหลังทำออกมาผลงานประทับใจมากๆ เพราะแผลดีมากๆค่ะ
ไม่ช้ำ ไม่บวมเลย เรื่องผ่าตัดตาบน ต้องยกให้โรงพยาบาลเลอลักษณ์ เค้าเลยคร่า!

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้