ดู: 776|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดไขมันกระพุ้งแก้ม] ตัดปีก ตัดกระพุ้งแก้ม สวยๆๆเลย ทางนี้ๆๆๆ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดี ก่อนอื่นเลย คือ เราเป็นคนมีแก้มป่องมาก และก็ปีกจมูกบาน

มันเลยทำให้ใบหน้าดูใหญ่มาก บวมมากๆๆ อิอิ

เพื่อนแนะนำให้ไปลดแก้ม โดยการตัดกระพุ้งแก้ม ออกเลย

ตอนแรกเราก็ไม่เข้าใจนะว่าทำไง เพื่อนก็เอารีวิว ข้อมูลมาบอก

เราถึงรู้ว่ามันทำอย่างไร เป็นแบบไหน

สาเหตุ ที่ทำที่ คลินิก วายบี เพราะ เพื่อนไปทำจมูกมา

เพื่อนบอกว่า ที่นี่ปลอดภัยดี สะอาด  เราก็เห็นว่าจมูกที่เพื่อนทำมาก็สวยมาก

และก็ไม่เห็นมีผลข้างเคียงอะไร

เราก็ตัดสินใจไปปรึกษาหมอ  หมอก็เลยแนะนำเพิ่มว่าตัดปีกด้วยไหม มันจะรับกัน

หน้าจะเรียวขึ้นมาก

เราก็ไม่รีรอไหนๆๆก็จะทำแล้ว เลยตอบตกลง คุณหมอไป อิอิ  ดูเหมือนใจง่ายเนอะ

แต่ก็ไม่นะ เพื่อนบอกเราว่า ความสวยไม่เคยรอใคร  555

เคค่ะ  มาดูผลงานของ คลินิก เลยดีกว่า

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้