เจ้าของ: จีเดโกะ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] "รีวิวเสริมจมูกครั้งแรกที่ D'mor Clinic กับ หมอตุ๊ก "

[คัดลอกลิงก์]
สวยมากค่ะ ทรงนี้ทำอะไรบ้างค่ะ

จมูกสวยค่ะ ดูเป็นธรรมชาติดีคะ อัพรูปบ่อยๆนะคะ ตามค่ะ
สวยปังค่ะเจ็บมัยค่ะตอนทำ
สวยมากค่ะ มีชื่อทรงมัยค่ะ
สวยมากค่ะ ตอนทำเจ็บมัยค่ะ
สวยปังเลยค่ะ ตอนทำเจ็บมัยค่ะ
สวยค่ะ คุณหมอทำแบบไหนค่ะ
สวยค่ะ หน้าเปลั่ยนเลยค่ะ ดูแลอยากมัยค่ะหลังทำ
สวยปังเลยค่ะ ดูแลอยากมัยค่ะ
สวยมากเลยค่ะ มีชื่อทรงมัยค่ะ
สวยค่ะ ตอนทำเจ็บมัยค่ะ
สวยค่ะ ทำนานมัยค่ะเจ็บมัยค่ะ
สวยค่ะอยากทำบ้างราคาเท่าไหร่ค่ะ
สวยค่ะ ราคาเท่าไหร่ค่ะ
สวยค่ะ ดูแลยากมัยค่ะหลังทำ
สวยค่ะ ตอนทำเจ็บมัยค่ะ
สวยค่ะ ราคาเท่าไหร่ค่ะ
น่ารักจังค่ะ จัดฟันอยู่สามารถเสริมได้ไหมค่ะ
จมูกสวยมากค่ะ ทำนานมัยค่ะ
ทำแล้วหน้าเปลี่ยนเลยค่ะใช้เวลาทำนานมัยค่ะ
สวยมากค่ะ ทำนานมัยค่ะ
น่ารักขึ้นเยอะเบย
ดีต่อใจ.  อยากทำบ้าง. แพงไหม??
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้