ดู: 1393|ตอบกลับ: 1

[สักคิ้ว/ปาก/หัวนม] รีวิว สักปากชมพู ที่ Arore มาค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย FoonnyQ เมื่อ 2016-7-22 14:09

ก่อนอื่นต้องบอกเลย เราเป็นคนปากดำมาก เลยอยากสักปากชมพูค่ะ เลยหาร้านรีวิวดู อยากได้ถูกและดี ไปเจอร้านนึง Arore
ตอนแรก เห็นว่าเปิดใหม่ เลยหารีวิวดู ก็โอเคนะ ไม่แพงด้วย

รูปที่ 1 ก่อนสักค่ะ

รูปที่ 2 หลังสักเสร็จค่ะ ไม่บวมเลยค่ะ ตอนแรกอ่านใรรีวิว เห็นมีบอกบวมเราก็กลัวนะ ทำใจไว้แล้วแหละ แต่ไม่บวม ดีใจมากเลยค่ะ

รูปที่ 3 หลังสักประมาณ 1 เดือนค่ะ ช่วง 1 เดือนนี้ปากลอกตลอด เลย ตกใจเหมือนกัน ช่างบอกปรกติ แต่เวลาลอกเค้าบอกจะชมพูขึ้นเรื่อยๆเลย แอบบดีใจนิดๆ 555+  เค้าบอกว่าเติมได้ฟรีอีก 1 ครั้ง ว่าจะ ไปเติมอยู่ค่ะ แต่นี่ก็ชมพูแล้วชอบมากค่ะ

ออ เราไปสัก ร้านนี้ เลยมาบอกต่อค่ะ Arore6D   https://www.facebook.com/Arore6d/  
ลองดูนะไม่แพง ขอบคุณค่ะ ^^

โพสต์ 2016-7-28 15:15:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากเลยค่ะ ดูดีขึ้นมาเลย น่าสนใจจัง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้