ดู: 6105|ตอบกลับ: 23
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวจมูก by meko คุณหมอวรารัตน์ ค่าา

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Takkylovelove เมื่อ 2016-7-16 17:43

สวัสดีค่ะแนะนำตัวก่อนนะคะชื่อตั๊กคะ วันนี้ตั๊กจะมารีวิวจมูก จากเมโกะ ค่ะ
ตั๊กทำกับคุณหมอวรารัตน์นะคะ ต้องบอกว่าคุณหมอใจดีและมือเบามากๆเลยให้คำปรึกษาดีมากๆทั้งก่อนและหลังทำค่ะ
ตั๊กแก้จมูกเดิมเพราะรุ้สึกปลายบางมากและเสียวปลายค่ะ
วันแรกที่เข้าไปปรึกษาก็คุยถึงปันหา และสิ่งที่อยากทำให้คุนหมอฟังค่ะ คุณหมอก็ให้คำแนะนำเป็นอย่างดีเลยค่ะ
ต้องบอกก่อนนะคะตั๊กเป็นคนมีดั้งอยุ่แล้ว แต่ติดปันหาที่มีฮัมพ์และเนื้อปลายจมูกค่อนข้างน้อยค่ะ ที่เก่าที่ทำมาเค้าไม่ได้เหลาฮัมให้และเสริมโด่งเกืนไปจึงมีปันหาค่ะ
เด๋วเรามาดูกันนะคะว่าแก้จมูกครั้งนี้กับเมโกะจะเป็นยังไงกันบ้าง^^

อันนี้คือรูปก่อนทำค่ะ

วันที่1 ยังใส่เฝือกอยุ่

วันที่2ค่ะ

วันที่3 ถอดเฝือกแล้วว

วันที่4ค่ะ มีช้ำใต้ตานิดหน่อย

วันที่5

วันที่6 ค่า

วันที่7 ตัดไหมละค่า

และนี่หลังจากทำ1เดือนค่ะ

โดยรวมชอบนะคะหน้าดูซอฟลงไม่ดุแบบเมื่อก่อนและจมุกดูเลกลงกว่าเดิมมากด้วย อิอิ

image.jpeg (364.35 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

image.jpeg (364.35 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-7-16 17:51:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เค้าหมุนรุปม่ายเปน
จมูกครั้งแรกเสริมดั้งหมอไหนมาคะ อยากทราบค่าา><
ปล.สวยคมน่ารักมากเลยชอบบ มีไอจีหรือเฟสให้ติดตามมั้ยค่ะ
สวยครัชๆๆๆๆ
สวย น่ารักมากกเลยค่ะ
สีขาวๆตรงจมูกคืออะไรอ่ะ
สวยงามมาากๆๆคะ ดูเข้ากับหน้าและสีผิวเลย
ดูสวยน่ะค่ะ แต่ว่าถ้าเล็กเรียวกว่านี้อีกจะคมกว่านี้ดูธรรมชาติกว่านี้มากเลยค่ะ
ทำไมจมูกใหญ่จัง ดูบวมมากอ่ะ มีรูปอัพเดตรคป่าว
ดูใหญ่อ่ะ แต่ก็เข้ากะหน้าเธอนะ
เหลาฮัมเจ็บมากไม๊อ่ะ ช้ำมากป่าว
เหลาฮัมน่าจะเจ็บกว่าทำปกตินะ เราว่า
แปะจมูกเยอะจังคะไม่ทราบว่าช่วยเรื่องอะไรหรอคะ
สวยคับกี่เดือนถึงเข้าที่คับ
สวยคะต้องแปะจมูกไวยังงั้นกี่วันคะ
แก้ออกมาแล้วจมูกทรงสวยขึ้นกว่าเดิม เเยอะเลย
แก้จมูกออกมาแล้วนานไหมค่ะกว่าจะ..รัดแกนเพราะว่า งานแก้ หน้าจะดูแลรักษาอยากไหมจ้า
เหลาฮัม จะซ้ำมากกว่าปกติไหมค่ะ เราอยากแก้ แต่กลัวบวม
แก้ จมูก กับเสริมใหม่ ต่างกันยังไงค่ะ เพราะเราก็กำหลังหาที่จะแก้เหมือนกันเลย
ปลายจมูก เนื้อน้อย ต้องทำไงบางจ้า
จมูกกก..เริ่ดมากกกเราแก้ไข้จมูกที่นี้เหมือนกันปะทับใจสุดๆๆ
งานแก้ หน้าจะดูแลรักษาอยากไหมจ้า เราก็อยากจะมองหาที่แก้เหมือนกัน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้