ดู: 987|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกกับใครก็คงไม่ดีเท่าหมอกิตติศักดิ์เพราะหมอเก่งทำให้หน้าเด็กสวยขึ้นได้ขนาดนี้ ว้าวววว

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะเพื่อนๆ เค้าชื่อ ตุ้ย ค่ะ ใครอยากรู้เรื่องเสริมจมูกบ้างเอ่ย?
หลายคนก็คงจะหาข้อมูลเยอะจน สับสนไปหมด ใช่ไหมค่ะ
ตุ้ยก็เป็นเหมือนกันค่ะ อย่างว่างานมันเยอะจะเลือกก้อยาก
ตุ้ยเลือกที่ความชอบในเรื่องความเป็นธรรมชาติ และการวางยาสลบแบบอ่อนๆ ทำให้ตุ้ยเลือก
ที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ และในหลายๆคนก้คงชอบแบบนั้นเหมือนกัน
ตุ้ยเป็นพยาบาลจะทำทั้งทีก็คิดเยอะ ดังนั้นจึงเลือกที่เป็นโรงพยาบาลที่มีความน่าเชื่อถือค่ะ
เพราะอย่างน้อยการทำในโรงพยาบาลจะต้องมีระบบห้องผ่าตัดปลอดเชื้อ และมีเครื่องมือที่สะอาด ไว้ใจได้แน่นอน
        อยากให้เพื่อนๆคิดถึงเรื่องนี้...เป็นอันดับแรกค่ะ เพราะการผ่าตัดทุกๆอย่างมีโอกาสติดเชื้อได้หมด อย่าละเลยนะคะ ในส่วนตัวแล้วหมอที่ถูกใจคงเป็นหมอกิตติศักดิ์ซึ่งเป็นหมอพรีเมี่ยม ช่วงที่ตุ้ยทำ ราคา 21900 บาทแบบมาตรฐาน อเมริกา ราคาอาจจะเปลี่ยนตามเวลาค่ะ
        การเข้ามาเสริมจมูกที่เลอลักษณ์ต้องเข้ามาจองคิวก่อน ไม่ได้ทำได้เลย ลูกค้าค่อนข้างเยอะมาก และหากจะจองคิวก็มีสองทางคือทางโทรศัพท์ กับเฟสบุค
        เมื่อถึงวันที่เข้ามาเสริมจมูกก็บอกเลยว่าตื่นเต้นมากๆ แบบสุดๆ เข้ามาในห้องผ่าตัดกำลังทำใจเพลินๆมีเพลงฟังสบายๆ โดนฉีดยาปุ๊บหลับสนิท ตื่นมาเสร็จละ สบายไปไหมเนี่ย
ถ้าใครชอบแบบนี้แนะนำว่ามาทำกับเลอลักษณ์ดีค่ะ

คุณหมอทำให้เกิดความแตกต่างอย่างสิ้นเชิง

ตอนที่ตุ้ยทำได้ 7 วันค่ะ

14 วันก็มีนะคะ

แค่กลางเดือนยังสวยขนาดนี้ แล้วสิ้นเดือนจะขนาดไหน

รู้สึกโชคดีมากๆที่ทำกับโรงพยาบาลเลอลักษณ์

อยากจะให้มาทำหมอเดียวกัน คอนเฟริมจากนางพยาบาลค่ะ

ทรงจมูกสวยขึ้นมากเลยค่ะ สวยขึ้นเยอะเลย
เข้ากับรูปหน้ามากเลยค่ะ น่ารักๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้