ดู: 1128|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] อวดคางสวย ธรรมชาติ ไม่โป๊ะปลอม จากโรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ชื่อแน๊กนะคะ
แน๊กจะมารีวิวเสริมคางกับคุณหมอที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ให้ฟังนะค่า
ตอนนี้ทำมาได้ 7 วันแล้วค่ะ เข้ามาทำเพราะว่ามีเพื่อนแนะนำมาอีกทีหนึ่งค่ะ
เพื่อนทำออกมาแล้ว คางสวยมากๆๆๆ ดูธรรมชาติ และไม่เจ็บเลยค่ะ

เพื่อนก็เห้นว่าแน๊กอยากทำคางมานานแล้ว เพราะว่าคางสั้นมากๆ หน้าดูอ้วน
เลยแนะนำให้มาทำที่เลอลักษณ์ เลยเข้ามาปรึกษากับทางโรงพยาบาลดู ชอบเลยค่ะ
โรงพยาบาลใหญ่มว๊ากก สะอาด สวยงามไปอีกๆ เลยตัดสินใจทำเลยค่ะ ไม่รอช้า

ราคา 19900 บาท ตอนทำไม่เจ็บค่ะ แต่จะตึงเล็กน้อยหลังทำค่ะ ตอนนี้ประมาณ 7 วันแล้วค่ะ
เริ่มชินแล้วค่ะ ไม่ตึงแล้ว อีกไม่นานน่าจะเข้าที่มากกว่านี้ เดี่ยวเราจะมาอัพเดตรูปให้ดูต่อไปน้า
แต่ยืนยันเลยว่าทำกับที่เลอลักษณ์ ไม่เจ็บเลยค่ะ คุณหมอมือเบามากๆและที่สำคัญแผลหายเร็วสุดๆ

อัพเดตด้วยจ้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้