เจ้าของ: asaom
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูกใหม่ที่ดีมอร์คลีนิค

[คัดลอกลิงก์]
สวยค่ะหน้าเปลี่ยนเลยใช้เวลาทำนานมัยคร้า
ของเราก็อยากแก้เหมือนกัน เพราะเสริมมาแล้วมันเอียงอยู่ แต่ถ้าแก้ใหม่แล้วมันจะตรงหรือเปล่า เลยอยากเข้าไปปรึกษาคุณหมอดูก่อน ไม่ทราบว่าคลินิกอยู่แถวไหนคะ
สวยธรรมชาติมาก พอจะมีเบอร์ติดต่อโดยตรงมั้ยค่ะ
แก้แร้วทรงจมูกเป๊ะมากค่ะสวยเนียนแลเป็นธรรมชาติมากๆๆรอชมอัพเดตนะค่ะ
  สวยมากเลย อยากทำบ้างแล้ว
สวยค่ะหน้าเปลั่ยนเลยทำนานมัยค่ะ
สวยค่ะเคสแก้เหมือนกันเจ็บมากมั้ยพักฟึ้นนานมั้ยค่ะ
หน้าสวยคมขึ้นเยอะเลย
สวยอ่าเราเคยแก้มาแล้วครั้งนึงจมูกเป็นแท่งไม่สวยเลย ถ้าสนใจเราสามารถวอคอินเข้าไปทำเรยได้มั้ยค่ะ
ทรงสวยรับกับหน้ามาก ถ้าตัดปีกด้วยนี้เท่ารัยค่ะ
อยากแก้เหมือนกัน แต่เข้าไปคุยกะเซลล์แล้ว ต้องโดยตะไบฮัมพ์ ตะไบฐานกันทุกคน เป็นคลินิกเดียวที่เป็นแบบนี้
สวยค่ะหน้าเปลั่ยนเลยทรงจมูกสวยมากค่ะ ตอนทำเจ็บมัยค่ะ
สวยมากเลยคะ คือมันเนียนอ่ะ เราก็อยากแก้เหมือนกันเลยมองไว้หลายที่มาก เพราะกลัวทำไปแล้วจะได้แก้อีก
เพราะเทคนิควางซิลิโคนนี่เอง ทรงจมูกถึงสวยเนียนนนกริบบแบบนี้
สวยมากคร้า
สวยน่ารักค่ะหน้าเปลี่ยนเลยค่ะ มีชื่อทรงมัยค่ะ
ทำไรบ้างคะ
เขียวช้ำใต้ตามากไหม
เขียวช้ำกี่วันค่ะ
เขียวช้ำกี่วันค่ะ
กี่เดือนเข้าที่ค่ะ. นานไหมคะ
ตอนนี้กี่เดือนแล้วคับมาอัพเดทให้ชมบ้างนะคับสวยมาก
ทรงจมูกสวยขึ้น ดีงามมากค่ะราคาแก้แพงมั้ยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้