123456
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: asaom
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูกใหม่ที่ดีมอร์คลีนิค

[คัดลอกลิงก์]
เคยฉีดฟิลเลอร์มา เสริมได้ไหมค่ะ
คุณหมอใช้ซิลิโคนอะไรคะ อยู่ได้ตลอดไหมหรือนานๆไปต้องเปลี่ยนไหม อยากจะทำบ้างแต่ไม่ค่อยรู้รายละเอียดค่ะ
อยากพาพี่สาวไปเเก้จมูกเหมือนกัน กำลังดูหลายๆที่
เป็นธรรมชาติมาก
งานจมูกละเอียดมาก
งานแก้จะบวมนานไหมคะ
มีเเต่คนเเนะนำให้มาทำที่นี่ ตัดสินใจจองไปเเล้วคะ อ่านรีวิวเเล้วยิ่งมั่นใจยิ่งขึ้น
มีสาขาอุดรด้วยใช่ไหมคะ
มีราคาไหมค้า ต้องเพิ่มอะไรไหมค่ะ
ก่อนเเก้ไปทำที่ไหนมาหรอคะ
เป๊ะมากคะ น่ารักมากๆ
อยากเข้าไปปรึกษา ต้องจองคิวก่อนไหมคะ
มีโปรโมชั่นไหมค่ะ
กำลังหาที่แก้เหมือนกันเลยค่ะ จองคิวนานไหมค่ะ
ตอนนี้เหมือนจมูกจะบางเลยค่ะ น่าสนใจ ชอบแบบธรรมชาติ
123456
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้