ดู: 794|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] อวสานคางทู่วววว หน้าไม่บานอีกต่อไป ด้วยฝีมือคุณหมอ โรงพยาบาลเลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีจ้า เราชื่อนกนะจ่ะ วันนี้ก็จะมารีวิวเสริมคางที่เลอลักษณ์นะคะ
จริงๆเราอยากเสริมคางมานานแล้วค่ะ แต่ติดปัญหาที่กลัวการผ่าตัดอย่างรุนแรงค่ะ
แต่ด้วยความที่มีเพื่อนสนิทเข้ามาทำที่เลอลักษณ์ แล้วแนะนำต่อมาว่าเสริมคางไม่ได้น่ากลัวอย่างที่คิด

ทำให้เรากล้าตัดสินใจทำมากขึ้นค่ะ เลยเข้ามาจองคิวกับที่นี้ พนักงานก็น่ารักมากๆ
ให้บริการอย่างดี ตอบคำถามเคลียร์มากๆ เราทำคางเป็นซิลิโคนเกรดเอค่ะ ราคา 19900 บาท
การผ่าตัดไม่เจ็บค่ะ ชาๆ หลังผ่าตัดนกก็รู้สึกตึงคางเล็กน้อยนะคะ แต่ไม่ได้เจ็บค่ะ

หลังทำสิ่งที่ต้องระวังคือ อย่าออกกำลังกายหนัก หรือทำกิจกรรมที่เสี่ยงต่อการโดนคาง
เพราะอาจเบี้ยวได้ค่ะ ในระยะแรกต้องทานอาหารอ่อนๆก่อน ปะมาณ 5-7 วัน ก็จะดีขึ้นค่ะ
ตอนนี้ผ่านมา 1 เดือนแล้ว แผลเข้าที่ เหมือนเป็นส่วนหนึ่งของร่างกายไปแล้วค่ะๆ
หน้าเรียวยาวขึ้น มีเชฟมากขึ้นแล้วค่ะ คิดไม่ผิดเลยค่ะที่มาตัดสินใจเสริมคางที่เลอลักษณ์

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้