เจ้าของ: IntuonPear
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกที่ดีมอร์คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
สวยข้ึนมากๆเลยค่ะ อยากได้ทรงจมูกแบบนี้ เค้าเรียกว่าทรงอะไรค่ะ
ทรงจมูกสวยจัง ต้องเข้าไปปรึกษาก่อนไหมค่ะ หรือติดต่อทีคลีนิคทางไหนได้บ้างค่ะ
ทรงจมูกสวยมากๆเลยค่ะ  ติดต่อทางคลีนิคได้ทางไหนบ้างนะค่ะ
สวยใส น่ารักมากๆค่าาา เลิฟเลย
โด่งละมุนมากค่ะ ราคากี่บาทค่ะ
ทำรูปเทียบออกมาเห็นได้ชัดเลยว่าทรงจมูมีมิติมาก ทำแค่จมูกแต่หน้าเปลี่ยนหมดเลย ตัองจองคิวก่อนไหมค่ะ
ว้าวว เนียนละมุนมากจ้า
ตอนนี้เป็นไงบ่างค่า
สวยขึ้นมากจริงๆค่ะ ติดตามมานาน เห็นรีวิวน้องคนนี้แล้วชอบมาก
ละมุนธรรมชาติมากค่ะ ชอบมากๆค่ะ
สวย งานดี อยากได้
มงลงเลย ก่อนทำหลังทำต่างกันมาก หมอเก่งดีค่ะ ทำมาไม่เวอร์ ไม่โป๊ะ ขอบคุณที่มาแบ่งปันข้อมูลทำจมูกนะคะ
สวยมากเลยค่ะ ละมุนนนน
หน้าสวยมาก แบบสวยใสๆธรรมชาิตเลบ
สวยธรรมชาติมากค่ะ อยากดูรูปปัจจุบันจังเลยค่ะ
จมูกคุณแพรสวยมากค่ะ
ชอบรีวิวมากค่ะ ธรรมชาติ
ชอบจมูกน้องมากค่ะ สวยธรรมชาติ ไม่เป็นแท่ง
สวยมาก ดูเนียนได้ธรรมชาติแบบสุดๆ
ชอบรีวิวน้องแพรมากค่ะ ติดตามๆ
ชอบน้องมากค่ะ สวยน่ารักใสๆ
สวยมากเลยคร้าาา คลีนิคเข้าไปปรึษาได้ไหมค่ะ
สวยขึ้นมากค่ะ ถ้าไม่มีรูปก่อนทำนี่คิดว่าจมูกธรรมชาติพ่อเเม่ให้มาเลยนะคะสวยจริงๆ ฝีมือคุณหมอตุ๊กสุดยอดมากค่ะ
อุ้ย จำพี่แพรได้คนนี้ดังในยูทูป เพิ่งรู้ว่าทำจมูกที่ดีมอร์ ดูในคลิปแล้วธรรมชาติมาก
สวยมากๆเลยคร้า ทำที่ดีมอร์คลีนิค รัชดา36 ใช่ไหมค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้