เจ้าของ: IntuonPear
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกที่ดีมอร์คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
ใบหน้าเปลี่ยนไปมากเลยค่ะ ออกมาดูดีเลย
ก่อนทำกับหลังทำแตกต่างกันมากเลยค่ะ เนื้อน้อยจะได้แบบนี้ไหมคะ
จองคิวไปแล้ว ตื่นเต้นมากเลยค่ะ
สวยมากเลยค่ะ มีสาขาที่เชียงใหม่ไหมคะ
น่าสนใจมากเลยค่ะ มีกี่สาขาค่ะ
ดูดีเป็นธรรมชาติค่ะ ตอนนี้มีกี่สาขาคะ
จมูกโด่งสวยเป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ
ดูดีดูเนียนเป็นธรรมชาติค่ะ
ใช้เวลาพักรักษานานไหมค่ะ
น่ารักมากกกกกก
สวยมากคะ เราอยากทำจมูกมาก เพื่อนก็เชียร์ให้ไปทำที่นี่
เสริมเท่าไหร่ค่ะ
ดูดีมากเลยค่ะ
ศเริ่ดๆๆๆคร้า
ว้าว เห็นในเพจบ่อยไปคนนี้
ชอบๆ ทรงจมูกออกมาทรงเรียนมาก มีชื่อทรงไหมคะ
มีเบอร์ติดต่อคลินิกไหมค่ะ
ชอบโครงหน้าน้องมาก ทำมาแล้วก็ดูดีมาก
เห็นน้องแพรในเพจดี Dmor Clinic บ่อยๆ น้องน่ารักมากเลย
น่ารักมากเลย
สวยมากเลยยย
มีบริการอื่นไหมค่ะ
ทรงสวยจริงค่ะ ก่อนทำมีเนื้อเยอะไหมค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้