เจ้าของ: IntuonPear
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกที่ดีมอร์คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
ถึงปีหรือยังอ่ะคะอยากเห็นรูป มาอัพให้ดูบ้างนะคะ
ทำให้สวยว่ายากแล้ว ทำให้เนียนธรรมชาตินี่ยากกว่า
จมูกสวยจังค่ะ วางซิลิโคนใต้เยื้อหุ้มหระดูกคืออะไรนะคะ
ได้ความรู้เยอะเลยค่ะ ขอบคุณนะคะ
ทำแค่จมูกหรอคะ สวยขึ้นมาก
หน้าตรงยังสวยเลย  หายากมาก ปกติเห็นคนโชว์แคมุมข้างๆ
สวยขึ้นมาก รับงานได้เลยนะคะเนี่ย

สวยขึ้นเหมือนดาราเลยนะคะ
สวยค้าาา อยากไปทำบ้างจัง
สวยมากเลยค่ะ คุณหมอใช้ซิลิโคนอะไรคะ
จมูกสวยมากค่ะ คุณหมอรับปรึกษาก่อนไหมคะ
อยากทำค่ะ คุณหมอตุ๊กมือเบาไหมคะ
ที่นี้รับประกันกี่เดือนคะ
ชอบมากค่ะ ศึกษามานานแล้ว อยากทำกับคุณหมอตุ๊กเลยค่ะ
จมูกสวยค้า คุณหมอใจดีไหมค่ะ
ดูดีเป็นธรรมชาติมาก จองคิวนานไหมคะ
จมูกดูเป็นธรรมชาติมากค่ะคุณหมอมือเบาไหมคะ
ทำออกมาแล้วดูดีมากเลยจมูกดูเป็นธรรมชาติชอบที่คุณหมอทำมากเลยค่ะ
ต้องจองคิวนานไหมคะ
เราชอบทรงนี้มากเลย มีชื่อทรงไหมค่ะ
เทคนิคการวางซิลิโคนใต้เยื่อหุ้มกระดูกดูแล้วน่าจะปลอดภัยกว่าวางบนใช่ไหมค่ะ
ธรรมชาติมากเลย ดีดี
คุณหมอมือเบาไหมคะ
สวยธรรมชาติมากค่ะ ได้ข่าวว่าตอนนี้กำลังไปเปิดที่อุดรใช่ไหมค่ะ
หน้าตาดูมีมิติมากขึ้นเลยค่ะ คุณหมอตุ๊กมือเบาไหมค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้