เจ้าของ: IntuonPear
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกที่ดีมอร์คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
เจ้าของกระทู้น่ารักมากๆนะคะ
สวยปังมากค่า คนนี้ กราบบบบบ
น้องเเพร น่ารักมากๆเลยนะคะ
อ่านรีวิวเเล้ว อยากทำจมูกเลย
หนูจองทำจมูกกับที่นี่พอดี
ยิ่งอ่านรีวิวยิ่งอยากทำมากๆเลยคะ
สวยมากๆ น่ารักด้วย อ่านเเล้วอยากทำมากๆเลย
ชอบคลินิกนี้ตรงเทคนิคการวางซิลิโคนใต้เยื้อหุ้มกระดูก
จะทำที่นี่แน่นอนค่ะ เก็บตังแปป
สวยมากจร้าาา
พอจะบอกได้ไหมคะ ว่าอันนี้เค้าเรียกทรงอะไร
อยากทราบว่าคลินิคอื่นเค้าวางบนหรือใต้เยื่อหุ้มคะ มันต่างกันยังไง
สนใจค่ะ อยากได้ข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับเทคนิคการวางใต้เยื่อหุ้มกระดูกน่ะค่ะ
ตอนนี้ถึงปีหรือยังคะ อยากเห็นภาพอัพเดทจังเลยค่ะคงจะสวยมาก
อยากได้ทรงแบบนี้อ่ะค่ะ แต่เราเป็นคนเนื้อน้อยมาก อยากเข้าไปปรึกษาคุณหมอมากคะ
ปกติคลินิกอื่นเค้าวางซิลิโคนใต้หรือบนเยื่อหุ้มคะ มันต่างกันยังไง อยากรู้ๆ><
สวยธรรมชาติ สวยแบบไม่ต้องพยามเลยนะคะ เนียนมาก
เลขาคุณหมอ เค้าทำรูปเปรียบเทียบก่อนหลังให้ด้วยหรอคะ  ดีตังเลยนะคะเห็นความแตกต่างชัดเจน
ดูจากรูปก่อนทำแล้ว ถ้าเราเป็นเพื่อนเราคงสงสัยแบบว่าเฮ้ยดูสวยขึ้นนะแต่ดูไม่ออกว่าไปทำอะไรมางานเนียนงานละเอียดมาก
นี่วางแผนจะทำอะไรเพิ่มไหมคะเนี่ย...เราว่าสวยแล้วนะจมูกดูเป็นธรรมชาติมากเลย
จมูกสวยมาก หากเดินผ่านกันคงคิดว่าจมูกนี้มาตั้งแต่เกิดนะคะ ธรรมชาติมากๆเลยนะคะ
รูปเปรียบเทียบเห็บความเปลี่ยนชัดเจน เลยค่ะ ชอบบบบ
คุณหมอตุ๊กดีมอร์ เสริมจมูกทรงธรรมชาติ เหมือนออกจากท้องแม่เลยนะคะ
ตัดสินใจนานไหมคะ ถึงเลือกทำที่นี่ เห็นคนทาเขียนรีวิวเยอะเลย
ถ้าทำจมูกกับปากกระจับวันเดียวกันเลยได้ไหมคะเห็นรีวิวปากกระจับก็สวยเหมือนกัน
ถ้ามีจมูกยุแล้ว แต่อยากตัดปีกได้ไหมคะ จมูกบานมากกกก
อันนี้ได้เสริมกระดูกหลังหูไหมอ่ะ สวยมากเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้