เจ้าของ: IntuonPear
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกที่ดีมอร์คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
ถ้าทำแล้วออกมาสวยแบบนี้คงจะดีมากๆเลยเนอะ  แต่ประเด็นคือ ยังกลัวๆยุ ขอศึกษาข้อมูลอีกแปปนะ
ดูเป็นสาวสวยขึ้นมาทันทีเลยค่ะ ตัดสินใจถูกมากเลยที่ไปเสริมจมูก
จมูกทำมาราคาเท่าไหร่คะ คิวรอนานมั้ยคะ
เนียนสวยธรรมชาติมากค่ะ อยากเห็นตอนนี้จัง
ทำไมบวมช้ำเยอะจัง แล้วกี่วันถึงจะหายคะ ถ้าจะทำจริงๆต้องลางานกี่วันอะกว่าจะหาย
ราคาเท่าไหร่คะ ถ้ามีปุ่มกระดูกมีค่าใช่จ่ายเพิ่มมั้ยคะ
32#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-9-12 21:09:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใครสงสัย อยากสอบถามอะไรเพิ่มเติม ทักแชทเฟสมาน้าา IntOOn Sira
33#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-9-12 21:12:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
@kaew ตอบกลับเมื่อ 2016-7-12 18:53
สวยมากคะ บอกคุณหมอว่าอยากได้ทรงอะไรคะ สิริโคนเหลาเคสต่อเคสหรือสำเร็จรูปคะ ค่าเสียหายเท่าไรจ้ะ

สิริโคนเหลาเคสต่อเคส แพรทำ3หมื่นจ้า
34#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-9-12 21:13:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Tatoogu ตอบกลับเมื่อ 2016-7-12 18:58
สวยเนียนกริ๊บ ดูเป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ

ขอบคุณน้า
จมูกสวยมากเลยค่ะ อยากทราบราคาค่ะ
สวยเนียนดูเป็นธรรมชาติมาเรยค่ะ ถ้าพี่ทำจะสวยแบบนี้มั้ย อิอิ
สนใจค่ะ แต่ของพี่เป็นเคสแก้ทำมาแล้วไม่ถึงปีอยากได้คำปรึกษาต้องจองคิวนานมั้ยค่ะ ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ
มีความงามมมโปรนศ.ตอนนี้ยังมีอยุ่มั้ยคร้า สนใจจองคิวทันมั้ยน้ออ
สวยค่ะหน้าเปลี่ยน ทำนานมัยค่ะดูแลยากมัยค่ะ
จมูกสวยดูเปนธรรมชาติมากเรยค่ะ รอชมอัพเดตน้าา
สวยน่ารัก มากเลยค่ะ. ธรรมชาติ. เนียน
สวยมากค่ะทำนานมัยค่ะเจ็บมัย
ดูจมูกเป็นธรรมชาติมากเลยค่ะดูไม่โบ๊ะ สวยน่ารักขึ้นแต่ดูไม่ออกเลยว่าเสริมจมูกมา
สวยค่ะ สอบถามหน่อยจ้าทรงจมูกเราเลือกเองหรือคุณหมอเป็นคนออกแบบให้ค่ะ
ทำจมูกแร้วสวยน่ารักขึ้นมากๆเรย ชอบทรงจมูก จขกทมากเรยค่ะเนียนเข้าหน้า
สวยมากจ้าาา
สวยมากค่ะหน้าเปลี่ยนเลยค่ะ มีชื่อทรงมัยค่ะ
สวยดูดี เป็นธรรมชาติมากๆราคาโปรยังมัอยุ่มั้ยค่ะ
สวยมากๆเลยค่ะ รอชมนะคะ
สวยมากเลยค่ะ ต้องใช้เนื้อเทียมมาต่อมั้ยค่ะ เห็นเค้าชอบทำกัน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้