เจ้าของ: IntuonPear
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกที่ดีมอร์คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
สวยจังเนียนมากค่ะทรงนี้เค้าเรียกว่าทรงอะไรค่ะเนี้ย
สวยจังค่ะก่อนทำได้พบคุณหมอก่อนมั้ยค่ะ
ดูเหมือนจมูกของจริงเลยอ่ะ สวยเนียนมาก คุณหมอเก่งจริงๆ
สังเกตตรงปลายจมูกสวยขึ้นเยอะเลยค่า แต่ดูเนียนมากอ่า สวยเลย
โด่งสวยเนียนเข้ากับหน้า
เห็นรีวิวน้องแพรแล้วอยากทำเลยค่ะ ชอบเป็นธรรมชาติมาก
เป็นธรรมชาติมากค่ะ
ทรงอะไรคะน้องแพร ทำออกมาแล้วดูเข้ากับหน้าสวยจังเลยค่ะ
อยากทราบค่าเสียหายค่ารวมตะไบเท่าไหร่คะ มีโปรโมรชั่นลดราคาไหมคะ
สวยขึ้นเลยค่ะช้ำยุ่กี่วันค่ะ
บวมกี่วันถึงไปเรียนได้คับ
สวยคร้าาาจมุกเนื้อน้อย ทำแล้วจะออกมาสวยแบบน้องแพรไหมค่ะ
สวยจุงงงแก้เสริมใหม่คาคาแพงมั้ยค่ะ
น้องน่ารักมากค่ะ ใช้ซิลิโคนอะไรค่ะ เรียกว่าทรงอะไร
ทรงจมูกสวยมากกคร้า อยากทำเหมือนกันแต่กัวเจ็บจุง
สวยคร้าาาา ราคาแพงมากไหม
สวยคร้าาาามี ราคาโปรมั้ยคร้าสนใจๆๆ
เรากลัวเจ็บ แต่อยากสวยเหมือนพี่แพร อยากทำช่วงปิดเทอม
ดูเนียนมากเลยค่ะ ถ้าจมูกแบนเนื้้อน้อยจะสวยแบบนี้ไหมนะ อิอิ
ทรงจมูกสวยมากจ้าาเข้ากับหน้ามาก
สวยเนียนเปนธรรมชาติมากๆค่ะ
สวยธรรมชาติมากค่ะ
ตอนทำเจ็บไหมคะ แล้วใช้เวลาทำนานไหมคะ
ทำออกมาน่ารักมากๆค่ะ
น่ารักอยุ่แล้วทำจมูกแล้วสวยขึ้นเยอะเรยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้