ดู: 3389|ตอบกลับ: 11

[ทั่วไป] 375cc ไม่ใหญ่! "กำลังดี"สามีชอบโดยหมอคณิต

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Hassa เมื่อ 2016-7-9 00:15

ใส่ใหญ่ไปทำไม ไซค์เล็กก็หลงได้ เอาอยู่

สวัสดีค่ะ เจ้แอนนะค่ะ เจ้ไปเสริมหน้าอกกับคุณหมอคณิต maxi clinic มา หาง่าย อยู่ในซอยจ้เล็งดอนเมือง  ไหนๆก็ไหนๆละ เลยควักออกมาอวดพอเป็นพิธี

ก่อนอื่นต้องบอกว่าบินข้ามน้ำข้ามทะแลมาจากตั้งเมืองนอกเมืองนา  อินเดียโน้นนน  ได้ดูรีวิวคุณหมอ แผลเล็กดี อกชิด ไม่ต้องนวดนม
เป็นที่ตอบโจทย์มาก กับการเสริมหน้าอกเดี๋ยวนี้ ไม่ต้องมานั้งนวดให้ยุ่งยาก มันยุคนี้แล้ววว เลิกนวดนมกันได้แล้วค่ะ !!!

คุยไม่นานกับพวกน้องๆพนักงานที่ร้าน ผ่านทางไลน์  ให้คำแนะนำดีจ๊ะ แนะนำดีจนต้องบินมาทำเลย คิดดูสิค่ะ 55555 ไม่ถึงขนาดนั้น ไอ้เราก็ดูรีวิวคุณหมอมาเยอะและก็เชื่อมั่นในฝีมือ ตั้งแต่อ่านมายังไม่มีเคสหลุดเลย

สามีเป็นคน ตปท  สั่งห้าม! ไม่เอาใหญ่ ขอธรรมชาติที่สุด เล็กก็ได้ ยัดเงินใส่มือ แล้วให้มาเสริมหน้าอกกับคุณหมอ จองเครื่องบิน นัดวันปรึกษาและอีกวันทำเลย โดยยังไม่เคยคุยกับคุณหมอด้วยซ้ำ

คุณหมอคณิตแกก็แนะนำดีนะ ตามใจลูกค้า อยากได้เล็ก ใหญ่ ก็ตามใจ แกเองก็แนะนำแหละให้ใส่เผื่อไว้ เดี๋ยวจะยุบลงอีก เพราะของคุณหมอใส่ซิลิโคนใต้กล้ามเนื้อ มันจะเล็กลงอีก น้องๆพนักงานก็เชียร์แหละ ให้ใส่400เลยก็ได้  เฮ้ยยยยยย ลำบากใจก็ตอนเลิกไซค์ที่สุดค่ะ บอกเลย ไม่กล้าใส่ใหญ่ กลัวสามีด่า อีกใจก็บอกใส่ทั้งดี เอาใหญ่เดี๋ยวยุบลงอีก

สรุป Mentor 375 cc ครึ่งๆ กลางๆ เผื่อยุบลงอีก เลือกแผลใต้ฐานนมจ๊ะ ดูแลง่าย แผลสวยด้วย
ค่าเสียหาย 90,000 บาท ไม่มีจ่ายเพิ่ม นอน โรงพยบาล พญาไท2  1 คือ เพื่อดูอาการเพราะคุณหมอต้องใส่สายระบายเลือดทั้งสองข้าง เพื่อดูดเอาเลือดที่ยังค้างและออกไม่หมด เพราะเราไม่เห็นด้วยตาเปล่านะ ของแบบนี้ จ่ายแพงอีกนิด ปลอดภัยกว่าเยอะจ๊ะ

รออออ คำเดียวเท่านั้น ตื่นเต้น ห้องสวย ดูดี สะอาด คุ้มกับราคา

หลังผ่าค่ะ ระบมไปหมด มีรอบช้ำๆที่รอบบริเวณแผล พยายามหาๆดูจากรีวิว กลัวว่าจะเป็นอะไรรึป่าว ทำไมไมมีใครช้ำเลย กลัวๆ แต่น้องที่clinic ก็บอกปกติ เป็นได้กับทุกคน สัปดาห์แรกออกไปไหนไม่ได้เลย อยากจะบอกเพื่อนๆนะค่ะ ไม่ใช่ว่าหลังผ่า 1วัน หรือ 2 วันก็จะออกไปชอปปิ้งได้ละ อันนี้แล้วแต่คนจริงๆ ตอนแรกก็คิดว่าอย่างนั้น พอมาเจอกับตัว  ไปไหนไม่ได้เลยจ้า ระบมไปหมด ยกแขนสูงก็ไมค่อยได้ นมคัดเหมือนคนมีน้อง อาทิตแรกอดทนนะค่ะ ผ่านช่วงนี้ไปได้ จะโล่งมากกกก อย่าลืมหาสเปอร์บาร์เตรียมไว้ด้วยนะ เพราะ1 เดือนนี้ต้องใส่  1   

แผลก็ตามปกติ ทายากันแผลเป็นตั้งแต่ตัดไหมเสร็จ กันๆๆไว้ แผลดีขึ้นเรื่อยๆๆๆ ไม่กว้างไป ยาวไป กำลังดี ยังเห็นรอยแผลอยู่ถ้ามองหน้าตรง เพราะนมยังตึงๆอยู่เลย คุณหมอให้รอ2-3เดือนให้นมมันตก และจะปิดแผลเอง

ชอบแผลที่ดูดีขึ้นเรื่อยๆ ตอนนี้หน้าอกไม่ต้องนวดนะค่ะ จะค่อยๆนิ่ม

เกือบลืม รูปก่อนเสริมค่ะ ไม่ได้มีเนื้อนมอะไร แต่ก็ไม่เอาใหญ่ ขอธรรมชาติ

ตอนนี้ได้บินกลับ อินเดียแล้ว จากพักรักษาตัว และดูอาการ และเที่ยวอยู่เมือไทย1 เดือนกว่าๆ  ไม่มีอาการผิดปกติอะไรค่ะ
หน้าอกดูแลง่าย หลังทำอีกวันอาบน้ำได้เลย ใส่พวกบราสเปอร์ 1 เดือน หลังตัดไหมทายาแก้แผลเป็นเป็นดีที่สุด ไปซีื้อที่clinicโน้น เพราะถูกกว่าร้านขายยยาเยอะเลย (เดอมาติก) ที่สำคัญที่สุดคือไม่ต้องนวดนมจริงๆ อันนี้คอนเฟริม นมก็นิ่มไปเอง อันนี้ก็แปลกใจนะ

ปล. สามีชอบมากกกก เป็นธรรมชาติดี ที่สำคัญไม่เป็นบล๊อก ด้วย
โพสต์ 2016-7-13 09:52:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำที่เดียวกันเลย คุณหมอเก่งดี ของเค้าเอาfillerนมออกด้วย ตอนนี้นมชิด สวยมาก

รอยแผลช้ำส่วนตัวหลังทำไม่มีน้อยมากเลย แต่หายชัวจ้า
โพสต์ 2016-7-25 22:31:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เห็นด้วยค่ะ  ตอนเพื่อนทำ สัปดาห์แรกนางยังออกไปนอกบ้านไม่ได้เลยระบบเหมือนพี่เลย

แต่แผลสวยค่ะ ไม่ยาวไป
โพสต์ 2016-7-26 15:25:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ส่วนตัวหลังทำวันที่3 ก็ออกเที่ยวได้แล้วค่ะ ผับยังไผมาแล้วเลย55

เขียวเขียวไม่มากแค่7วันก็หายละ

loveหมอค่ะ
โพสต์ 2016-8-3 20:37:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ชอบนมแบบนี้ อ่าาา แผลกี่cm  ค่ะ
โพสต์ 2016-8-4 12:23:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หลังทำหายใจอึดอัด หรือความรู้สึกตรงหัวนมน้อยลงมั้ยคะ อยากรู้
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-8-5 15:13:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
amada ตอบกลับเมื่อ 2016-7-13 09:52
ทำที่เดียวกันเลย คุณหมอเก่งดี ของเค้าเอาfillerนมออกด้ว ...

ของคุณพี่ก็สวยค่ะ แต่ใหญ่สะใจไปเลย
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-8-5 15:15:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Alannara ตอบกลับเมื่อ 2016-7-25 22:31
เห็นด้วยค่ะ  ตอนเพื่อนทำ สัปดาห์แรกนางยังออกไปนอกบ้ ...

ก็หาหลายๆกระทู้นะค่ะ เกือบทุกคน บอกว่าออกบ้านได้ ขับรถได้
แต่ทำไมตัวเราเป็นหนัก แต่มันผ่านไปแล้วอะค่ะ ตอนนี้ใช้งาน แล้ว ok เลยอิอิ
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-8-5 15:16:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Elle.era ตอบกลับเมื่อ 2016-7-26 15:25
ส่วนตัวหลังทำวันที่3 ก็ออกเที่ยวได้แล้วค่ะ ผับยังไผ ...

มันแล้วแต่บุคคลเน้อ เราเป็นคนโชคดีกว่าชาวบ้านเค้าไปหน่อย
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-8-5 15:23:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
cosmo.oho ตอบกลับเมื่อ 2016-8-3 20:37
ชอบนมแบบนี้ อ่าาา แผลกี่cm  ค่ะ

วัดๆได้3.8 cmน๊ะะ  ตอนนี้จางไปเยอะ วัดได้ประมานี้ค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-8-5 15:27:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Yummay ตอบกลับเมื่อ 2016-8-4 12:23
หลังทำหายใจอึดอัด หรือความรู้สึกตรงหัวนมน้อยลงมั้ยคะ อยากรู้

แค่วันแรกๆค่ะ ที่อึดอัด อาจเป็นเพราะว่าเพึ่งเคยรู้สึกถึงความมีนม ใหญ่  เดินหลังค้อมๆ หน้าจะคว่ำ ยังงัยยังงั้น เลย  หัวนมของพี่ไม่ชาค่ะ "รู้สึกได้" เสียว แป๊บๆ เวลาเอามีไปลูปโดน
โพสต์ 2016-8-5 15:40:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Hassa ตอบกลับเมื่อ 2016-8-5 15:27
แค่วันแรกๆค่ะ ที่อึดอัด อาจเป็นเพราะว่าเพึ่งเคยรู้ ...

ขอบคุณที่ตอบค่า ^^

คือไม่มีผลต่อความรู้สึกเสียวเนาะ สำคัญตรงจุดนี้ อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้