ดู: 649|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] 3 สัปดาห์หลังเสริมหน้าอกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ขอทักทายเพื่อนชาวดั้งโด่งนะคะ วันนี้เราก็มารีวิว ที่ไปเสริมหน้าอกมา นะคะ
ตอนนี้เราเสริมมาได้ 3 อาทิตย์ค่ะ ตอนนี้หน้าตึงมากค่ะพยายามนวดให้กล้ามเนื้อคล้ายตัวค่ะ
ยังมีรอยช้ำอยุานิดน่อยค่ะ เราไปเสริมมาที่ the sib คลินิกค่ะ ทำมาไซด์ 325 ของ เมนเตอร์ ผิวทราย
เพื่อนๆว่ามันเล็กไปไหม ส่วนตัวไม่อยากได้ใหญ่มากค่ะ เพราะกลัวจะปวดหลัง
ก่อนผ่าเป็นคนที่ไม่มีหน้าอกเลยค่ะ แบนเรียบมากค่ะ พอทำออกมาดีขึ้นเยอะเลย555+
เอารูปมารีวิว
คุณหมอบอกว่า ไซด์ประมาณนี้กำลังพอดีตัวค่ะ ใครสนใจโทรไปสอบถามที่คลินิกได้ค่ะ 027149885 ค่ะที่สาขาทองจ้า

สวยมากค่ะ  ผ่าแผลใต้รักแร้รึเปล่าค่ะ  ราคาเท่าไหร่ค่ะ
สวยมากค่ะ  ผ่าแผลใต้รักแร้รึเปล่าค่ะ  ราคาเท่าไหร่ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้