ดู: 811|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกทรงเจ้าหญิง จากคุณหมอวีรวุฒิ รพ.เลอลักษณ์ ค่ะ ^^

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะทุกคน สุก็จะมารีวิวจมูกที่ทำกับคุณหมอวีรวุฒิให้ชมกันนะค่ะ
สุเลือกเข้ามาทำที่กับคุณหมอวีรวุฒิที่ รพ. เลอลักษณ์ เพราะว่าเพื่อนแนะนำมาอีกที
เพื่อนสุเข้ามาทำกับคุณหมอวีรวุฒิ ซึ่งจมูกออกมาปังมากๆค่ะ นางบอกคุณหมอมือเบา
แถมทรงออกมาถูกใจ แผลหายเร็ว งานละเอียดดี สุเลยตัดสินใจเข้ามาทำกับคุณหมอ

เป็นทรง Princess Nose ค่ะ ทรงเดียวกับเพื่อนเลยยย ราคา 19900 บาท
จมูกจะสวยพุ่ง และได้รูป เข้ากับหน้าของเราค่ะ สุอยากได้แบบโด่งๆเลย เพราะว่าก่อนทำไม่มีเลยค่ะ
เลยตั้งใจว่าทำครั้งเดียว อยากได้พุ่งๆไปเลย ก็ได้พูดคุยกับคุณหมอนิดหน่อย
ตอนทำไม่รู้สึกตัวเลยค่ะ เพราะว่าหลับตลอดเลย มียาสลบเป็นตัวช่วยอย่างดีในการผ่าตัด

หลังทำ สุพอใจมากๆค่ะ จมูกได้อย่างใจจริงๆ พุ่งสวยมาก โดยเฉพาะหน้าตรง
คุณหมอวีรวุฒิทำเก่งจริงๆค่ะ แนะนำเลย เพื่อนคนไหนอยากได้ ทรงสวยๆพุ่งๆ คุณหมองานดีมากค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้