ดู: 1534|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] มาเสริมหน้าอกกับหมอกิตติศักดิ์ ทำครั้งเดียว "พอ" จบเลย

[คัดลอกลิงก์]

สาวๆค่ะ อย่ายอมและปล่อยให้ตัวเองหน้าอกหน้าใจน้อยนิด ถ้ามีรูปร่างดีอยู่แล้ว ลองเสริมหน้าอกให้พอเหมาะดูสิค่ะ เพิ่มความมั่นใจให้กับผู้หญิงได้จริง งานนนี้ต้องบอกเลยว่าหมอนะเยอะ แต่ที่ทำแล้วดีคงมีไม่มาก
เลือกสิค่ะเลือกเยอะๆ ว่าเราอยากเสี่ยงแค่ไหน ทำคลินิคก็อาจจะเสี่ยงหน่อย ทำโรงพยาบาลก้อาจจะลดความเสี่ยงลงได้

โรงพยาบาลที่ดังก็คงต้องมีเลอลักษณ์ หมอกิตติศักดิ์ ในนั้นด้วย เขาว่ากันว่าทำทรงกลมให้กลายเป็นทรงหยดน้ำได้ด้วยนะ ในราคาที่ไม่แพงเกินไป เสริมหน้าอกแผลอยู่ที่รักแร้ มันดีเพราะมันเจ็บดี 555+

เวลามีแผลที่รักแร้พอเปนรอยก็จะกลมกลืนไปกับเส้นรักแร้เราเองดั้งนั้นก็จะไม่ต้องห่วงเรื่องแผลมากนัก
ในความรู้สึก  ว่าทำแล้วเจ็บไหมตอนทำไม่รู้เรื่องหรอก เพราะว่า......สลบ และตื่นมาก็เข็นไปที่ห้องพักแล้วค่ะ มีพยาบาลคอยดู
แต่ก็ต้องมีแฟน มีเพื่อนไปเฝ้า 1 คนนะ ห้องพักก็ดีนะคะ ไม่เหมือนโรงพยาบาลเท่าไร

การทำหน้าอกในครั้งนี้ ได้อะไรบ้าง ก้คงได้ความประทับใจค่ะ ตั้งแต่วันที่เข้ามาติดต่อและทำ พูดจาดีดูแลดีนะคะ

แคทไม่แน่ใจว่าเราคาตอนนี้เท่าไรค่ะ จึงไม่อัพราคาแล้วกัน ส่วนที่ทำคือ ซิลิโคนอเมริกา(allergan)  นะคะ

แคทไม่ขอ Show รูปก่อนทำนะคะ อายค่ะ เอาเป็นรูปเสร็จแล้วดีกว่าค่ะ

แคททำ 300 กว่า CC ค่ะ คือไม่ได้ทำเอาใหญ่มากมาย เอาที่พอดีตัวค่ะ

ความมั่นใจในการใส่บิกินนี่ลงน้ำ มีมากเลยค่ะ

ไม่ว่าจะเป็นเสื้อสายเดี่ยว เอวลอย ก็มั่นใจสุดๆ

ถ้าใส่เสื้อในดันๆหน่อยนะ เริ่ดมาก

จะไปไหนทำอะไรมั่นใจมาก เพราะชอบแต่งตัวเซ็กซี่อยู่แล้วค่ะ
สวยเข้ม มีหน้าอกแซ่บได้อีกนะคะ ^^  
สวยจังเลย นู๋อยากมีโนมมมมบ้าง
ว้าว  เอ็กจังเลยค่ะ ชอบๆ
เซ็กซี่สุดยอด
ของเดิมมีเยอะมั้ยคะ เพราะทำ300 ดูตู้มมากเลย
ว้าวววววววว sexy จุง
สวยจังเลย อยากมีโนมมมมบ้างจัง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้