12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: kaibabykaii
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปลูกผม] รีวิว ลาก่อนหัวเถิก เปลี่ยนลุคใหม่ ด้วยการปลูกผม สไตล์เพลย์บอย

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-10-5 09:06:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อัพเดทปลูกผมหลัง ครบ 8 เดือน หล่อเฟี้ยวได้อีกนาน ........

หลังจากที่ไปปลูกผมมา จนตอนนี้ก็ได้ครบถึง 8 เดือน แล้ว ผมขึ้นยาวกว่าเดิมเยอะ

ผมขึ้นยาวมาหลายเซ็นแล้ว ตอนนี้สะเก็ดก็ไม่มีแล้วหลุดไปหมดแล้ว

จากด้านหน้าที่ปลูกได้เลย ผมขึ้นเป็นธรรมชาติมาก นี่ยังไม่ครบปีนะ ถ้าครบหนึ่งปีจะยาวขึ้นอีก จากหน้าผากกว้างๆๆ ตอนนี้ผมเริ่มขึ้น ก็ทำให้ดูดีกว่าเดิมเยอะ

เห็นไหม ว่าปลูกผมรอบเดียว ทำให้เกิดความมั่นใจกว่าเดิมอีกหลายๆๆ เด้อ .... ทนเจ็บครั้งเดียว แต่หล่อเฟี้ยวได้อีกนาน และยังใช้ชีวิตข้างนอกได้อย่างมั่นใจกว่าเดิม รับรองได้เลยไม่ผิดหวังแน่นอน คุ้มสุดคุ้ม ฝากถึงคนที่อยากปลูกผม ได้ผลคุ้มค่าจริงๆๆ เลย ผู้หญิง ผู้ชาย ปลูกผมได้หมด เดี๋ยวนี้ระดับมือแพทย์ผู้เชี่ยวชาญทำออกมาได้ขนาดนี้ บอกคำเดียวเลยว่า เยี่ยมจริงๆๆ ครับ แล้วครบ 1 ปี จะกลับมาอัพเดทให้ดูใหม่นะครับ

12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้