ดู: 722|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกกับคุณหมอกิตติศักดิ์ ที่ รพ.เลอลักษณ์ ดั้งโด่งพุ่งสุดดดๆ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ชื่ออิ๋วนะจ๊ะ
อิ๋วจะมารีวิวเสริมจมูกกับคุณหมอกิตติศักดิ์ ที่เลอลักษณ์นะค่ะ

ก่อนทำ

อิ๋วไปเสริมมาเมื่อช่วงสงกรานต์ที่ผ่านมา เนื่องจากมีเวลาว่างเยอะ ที่จะพักฟื้นร่างกายนะคะ
ขอเยอะมากๆเลย แต่ว่าไปจองคิวไว้นานแล้วค่ะ เพราะว่ามั่นใจในคุณหมอกิตติศักดิ์ ว่าแกทำดีจริง
เพราะอ่านจากรีวิวมาเยอะมากๆ เห็นว่าจมูกที่ทำกับคุณหมอสวยๆทั้งนั้นเลยค่ะ

สำหรับจมูกที่อิ๋วทำเป็นทรง Idol Nose นะค่ะ ราคา 21900 บาท
ถามว่าเจ็บรึป่าว ตอบไม่ถูกนะคะ 5555 เพราะว่าหลับตลอดเลยช่วงที่ทำการผ่าตัด
และหลังผ่าตัดก็ไม่บวมนะคะ คุณหมอทำไม่เจ็บเลยค่ะ มือเบาสุดๆ
ถึงแม้ว่าคนไข้จะเยอะ แต่คุณหมอใส่ใจเรามากๆ หลังจากนัดก็นัดเชคผลอีก 1 เดือนค่ะ

ซึ่งตอนนี้ผ่านมาหลายเดือนแล้ว แผลไม่มีอะไรที่แย่เลยค่ะ ดั้งสวยมาก ชอบสุดๆค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้