ดู: 3008|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกใหม่ เหมือนได้หน้าใหม่ สวยเว่อๆ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Angle_zaza เมื่อ 2016-6-29 01:05

แค่เปลี่ยนจมูกก็สวยเปลี่ยนเลยค่ะ  รูปนี้คือก่อนและหลังทำค่ะ

ให้ดูภาพก่อนแก้จมูกกันชัดๆก่อนค่ะ

ก็ตามภาพเลยค่ะ ดั้งเก่าดูไม่โด่ง  ไม่ค่อยสวย และเอียงด้วยค่ะ  
เราเลยอยากแก้ ก็หาข้อมูลกับเพื่อนๆพี่ๆว่าเคยทำที่ไหนทำแล้วสวยบ้าง  
จนพี่คนนึงแนะนำ Pmed clinic   ก็เข้ามาดูรีวิวในเฟส เห็นรีวิวแล้วด้ังดูพุงและเป็นธรรมชาติถูกใจมากค่ะ จิงๆมีแอบตกใจราคาแก้นะคะ แต่ด้วยความมั่นใจในฝีมือคุณหมอ ก็เลือกทำที่นี่ค่ะ

ภาพนี้ทำมาได้แค่ 11วันค่ะ รู้สึกว่าสมกับราคาที่ทำจิงๆ ตอนพักฟืน ก็ไม่เขียวไม่ช้ำ เพื่อนทักเลยว่าหายเร็ว และดูสวยเป็นธรรมชาติ มากค่ะ

สองสัปดาห์ค่ะ ภาพนี้ตัดไหมแล้ว จมูกเริ่มยุบ แค่นี้ก็เห็นว่าสวยกว่าเดิมแล้วค่ะ

1 เดือน เห็นความพุ่งมั้ยคะ

ตัดภาพมาที่ 4 เดือน ส่วนตัวปลื้มมากๆค่ะ รู้สึกว่าดั้งพุงแบบธรรมชาติมากค่ะ ต้องขอบคุณหมอต้นมากๆ แค่เปลี่ยนจมูกก็สวยขึ้นเหมือนได้หน้าใหม่เลยค่ะ

บอกคุณหมอว่าอยากได้ทรงอะไรคะ น่าหวานขึ้นมากเลย
บอกหมอ ทรงอะไรคะ ตัดปีกด้วยหรือป่าว ทำมาแล้วสวยมากๆคะ (หมออะไรคะ)
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-8-16 23:24:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
chiwlee ตอบกลับเมื่อ 2016-6-29 14:17
บอกหมอ ทรงอะไรคะ ตัดปีกด้วยหรือป่าว ทำมาแล้วสวยมากๆคะ (หมออะไรคะ)

ไม่ได้ตัดปีก แต่คุณหมอเย็บแต่งปลายจมูกให้ใหม่ค่ะ น่าจะพอมีกระดูกอ่อนหลังหูมาเติมด้วย เลยดูพุ่งโด่งขึ้น ปีกจมูกก็เข้ารูปดูยุบตามเลยจ้า
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-8-16 23:25:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
@kaew ตอบกลับเมื่อ 2016-6-29 08:33
บอกคุณหมอว่าอยากได้ทรงอะไรคะ น่าหวานขึ้นมากเลย

ขอบคุณมากค่ะ ขอคุณหมอแก้ให้ดูโด่งพุ่งนี้มากขึ้น แต่ยังดูหวานๆ เข้ากับใบหน้าค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้