ดู: 677|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ทำปากบาง

[คัดลอกลิงก์]
ทำปากมา9วันแล้วค่ะ มีรอยเย็บแบบนี้กี่วันจะหายคะ เพื่อนๆเป็นกันมั้ยคะ หรือใครมีคำแนะนำ ยาแนะนำบอกได้นะคะ

image.jpeg (396.84 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

image.jpeg (293.71 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

image.jpeg (1.82 MB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

image.jpeg (2.25 MB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

image.jpeg (1.41 MB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย MAYPOP เมื่อ 2016-6-28 08:33

ต้องรอสักพักคะ รอยเย็บ แร้วแต่ละคน จะมีมากมีน้อย ของเราก็มีแต่ไม่เยอะ เราทำปากประมาน8เดือนแร้วค่ะ แต่รอยเย็บยังไม่หายดี แต่ไต นิ่มลงมาก เราใช้สกาเจล ควบคู่กับวาสลีน ทาๆนวดๆทุกวันหลังตัดไหมเสร็จ จนถึงปัจจุบัน ก็ยังคงนวดต่อไป สงสัยติดเป็นนิสัยว่างเป็นไม่ได้ต้องจับปากแร้วนวดๆ ปากแต่ละคนใช้เวลาให้ทรงเข้าที่จะช้าจะเร็วอยู่ที่ร่างกายของเราด้วยค่ะ รอติดตามนะคะ มาอัพเดทบ่อยๆนะคะ
นวดทุกวันครับ นวดเช้า นวดเย็น อย่างน้อย 3 เดือนครับ ถ้าไม่นวด จะเป็นแผลเป็นนูนขึ้นมา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้