ดู: 1627|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ปากกระจับบางสวยกับหมอเบียร์ DRK งานดีราคาไม่แพงถูกใจวัยรุ่นค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย meenmanee เมื่อ 2016-6-26 16:26

สวัสดีค่ะ พี่ๆเพื่อนๆ ดั่งโด่ง มีนาทำปากกระจับที่ DRK กับหมอเบียร์ (คุณหมอน่ารักมากเลย)

รีวิวปากหลังทำมาครบ 1 เดือนค่ะ  มีนาไม่ค่อยแต่งหน้าจัดด้วยและปากของมีนาไม่ค่อยได้เข้ารูปเท่าไหร่ หนาๆเบิ้นๆ

เวลาทาลิปสติกคือไม่ค่อยสวยเท่าไหร่ แล้วอยู่มหาลัยด้วยไง มีนาก็แบบอยากมีโมเม้นใสๆๆ ทาติ้นนิดนึงปากสวยๆๆ ก็จบ

แต่แล้วมีนาคิดว่า..การดัดฟันน่าจะเป็นปัญหาในการทำปากแน่ๆเลย

((อันนี้คือเดิมๆๆเลยปากมีนาค่อนข้างหนาค่ะ))

บังเอิญพอดีพี่สาวของมีนาไปทำสวยที่คลินิก DRK มีนาก็เลยขอติดไปปรึกษาคุณหมอด้วย

ก็เลยปรึกษาและวางแพลนที่อยากจะทำ ก็คิดว่าเป็นช่วงปิดเทอมคงโอเคแล้วล่ะ ..

ความรู้สึกหลังทำคือตึงที่ปาก ตอนแรกก็คิดว่าคงเจ็บมากถึงกันนอนไม่หลับ

ที่ไหนได้สบายมากเลย เพราะใช้ยาแก้ปวดกินดักไว้ ก็ไม่ค่อยปวดหรือเจ็บมากเท่าไหร่

มีนาก็คอยมาหมั่นเช็คแผลกับที่คลินิกเรื่อยๆเลยค่ะคุณหมอนัดตัดไหม 2 อาทิต

วันนี้ มีนาตัดไหมครบ 2 อาทิตย์พอดีเลย แผลแห้งดีนะ เจ็บมากก็ตอนตัดไหมนี่แหละเนาะ

หลังตัดไหม พอเห็นรูปปากตัวเองเป็นรูปขึ้น ชอบมากๆ ไม่กระจับเว่อร์ แต่ก็เข้ากับมีนา ดูใสๆๆ ดี

แค่มีติ้นกับกลอสเบาๆก็เอาอยู่จริงๆ เพราะปากสวยแล้ว

BEFORE and AFTER มีนาชอบมากกไม่บางไปค่ะ

อ่อ !! ลืมบอก.. ที่คลินิกบริการดีมากเลย พี่ๆๆน่ารักมาก ดูแลอบอุ่น เป็นกันเองที่สุดเลย

พี่ๆคนไหนสนใจลองไปปรึกษาหมอเบียร์ที่ DRK ได้นะค่ะ เดินทางง่ายด้วย BTS แปปเดียวถึงเลยค่ะ

ราคาเท่าไหร่คะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-9-28 18:05:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
nongguysss ตอบกลับเมื่อ 2016-6-28 06:57
ราคาเท่าไหร่คะ

มีนาทำมา 18,900 บาทค่า
แต่แอบเห็นหน้าเพจตอนนี้ราคาโปร 9,900 เองอ่าาา เสียดาย ฮือๆๆๆ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้