ดู: 630|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แอร๊ยยยย จมูกอะไรเจ้าค่ะ ทำไมเป๊ะจัง ปังจริง! จาก โรงพยาบาลเลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ วันเสาร์สบายๆวาไรตี้
จอยมารายงานตัวแล้วเจ้าค่ะ แต่มาในครานี้ ไม่ใช่มาอ่านรีวิวเหมือนทุกครั้ง
แต่มาเขียนรีวิวตัวเองให้ขมกันค่ะๆ เม้ามอยกันเลยดีกว่า
จอยไปทำจมูกมาค่ะ ที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ ตอนนี้เข้ารูปสวยงามแล้ว ขอรีวิวหน่อยละกันเน้าะ

เดิมทีจอยไม่มีดั้งเลย คือ เรียบสนิทค่ะ สิทธิ์ส่ายหน้าเลยค่ะ แต่ก็ไม่กล้าทำจมูกสะที
เพราะกลัวการเอาสิ่งแปลงปลอมเข้าร่างกาย ไม่รู้ว่าจะเป็นอย่างไร
อายุเราก็มากขึ้นแล้ว กลัวมีปัญหาแล้วจะแก้ไขยากกว่าเด็กๆอ้ะเน้าะ
แต่ด้วยคติที่ว่า ทำบุญสวยชาติหน้า ทำหน้านี่แหละค่ะ สวยทันที จัดไปค่ะ !!

เข้ามาที่เลอลักษณ์ เพราะว่าแบบเป็นโรงพยาบาลที่ใหญ่จริงอะไรจริง
และก็เฉพาะทางด้านศัลยกรรมโดยเฉพาะ ทำให้จอยมั่นใจสุดๆ กับการมาทำที่นี้
ต้องเปลี่ยนฉันให้สวยได้แน่นอนเจ้าค่ะ จมูกที่ทำเป็นแบบ ไอด๊อลโน๊ต สวยแบบไอด๊อล
สำหรับเรื่องราคา เบาๆ 13,900 บาท เท่านั้นค่ะ เชิญไปทำกันได้เลยค่ะ

ระหว่างทำเราไม่รู้สึกตัวอะไรทั้งนั้นนะ (จะรู้สึกได้ยังไง ที่นี้เค้ามียาสลบเว่ยเห่ยยย สบายตัวเลย)
มันเป็นอะไรที่แบบว่า ตื่นมาก็สวยทันทีอ่ะคะ และก็กลับบ้าน พักผ่อนสบายอารมณ์
ตั้งแต่ทำมาพูดเลยว่าดีมาก ไม่ผิดหวังที่ทำกับเลอลักษณ์เจ้าค่ะ เชิญไปทำกันได้เลย ปังชัวร์

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้