ดู: 525|ตอบกลับ: 0

[เสริมจมูก] งัดดั้งเสริมจมูกที่เลอลักษณ์เพิ่มความอ่อนเยาว์บนใบหน้าให้ดูเด็กลง สมวัย ใช่เลย

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ วันนี้ยุ้ยจะมารีวิวประสบการณ์ทำจมูกที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ
จะมารีวิวก็แอบเขิลทีเดียว มีแต่เด็กๆมารีวิวกัน แต่ยุ้ยก้อยากจะให้ได้เห้นในหลายๆแบบนะ
ว่าผลงานที่ทำมาถ้าทำคนสวยยังไงก็สวยจริงไหม????
แต่ถ้าทำคนทั่วไปนี่สิ!!..ถ้าทำออกมาสวยแล้วน่าภูมิใจมากกว่าอีกนะ

ยุ้ยว่าการทำจมูกมันเป็นเรื่องธรรมดามากๆเลย มาดูรูปก่อนทำจมูกกันเถอะ

ตอนแรกยุ้ยก็หาดูข้อมูลไปทั่วแต่มาชอบรีวิวของเลอลักษณ์ที่เขาใช้ภาพคนทีทำดูสมจริงกว่าที่อื่นค่ะ
ไม่ได้แบบเฟคเท่าไร ที่มาลงรีวิวเพราะคิดว่าอยากให้เป็นตัวอย่างค่ะ

ก็เข้าไปจองคิวทาง Facebook ค่ะ ไม่ยากง่ายมาก จะมีวันนัดให้เรียบร้อยและโทรคอนเฟริมค่ะ พอเขาโทรเราก้เข้ามาจ่ายเงิน
ตรวจความดันบอกรายละเอียดข้อมูลโรคประจำตัวที่เราเป็นค่ะ หากท่านใดมีโรคร้ายแรงอาจจะทำไม่ได้ค่ะ

ก็จ่ายเงินให้เรียบร้อย รอคิวที่จะทำค่ะ  ก่อนทำก็มีการล้างหน้าให้สะอาด และเข้าไปในห้องผ่าตัดชิวมาก มีเพลงฟัง พยาบาลหมอชวนคุย
ยุ้ยกะว่าหลับเพลินอ่าวหมอเรียก 555

ก็ทำไม่นานนะ 20 นาทีแหละ ว่องไวมากๆ

7 ;yo.jpg
รูป 7 วันค่ะ

1 เดือน

ทรงที่ทำคือทรง Idol Nose ค่ะ ราคาที่ทำ 13900 บาทค่ะ
ทรงออกมาเข้ากับหน้าเลย

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้