ดู: 2578|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ศัลยกรรมเกาหลี] จมูกโด่งพุ่ง ปากเล็กได้รูป หน้าคมเข้มสไตล์เกาหลีต้องที่เอเมดคลินิกเท่านั้น

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีคับเพื่อนที่น่ารักทุกๆคนเลย ก่อนอื่นต้องขอบคุณที่สนใจกระทู้และเข้ามาอ่านรีวิวของผม เข้าเรื่องเลยหล่ะกัน...ผมไปศัลยกรรมเสริมจมูก+ทำปากกระจับที่เอเมดคลินิก แต่ขอเล่าก่อนว่าผมเคยเสริมจมูกมาแล้วมันเบี้ยว และไม่โด่ง ส่วนปากก็หนาเกินไป เลยอยากเอาออกนิดหน่อย แต่ก็ไม่อยากให้บางมาก งานเริ่มต้นขึ้น คือ เราต้องมานั่งหาคลินิกที่ไว้ใจได้ ซึ่งก็ Search ดูตามอินเตอร์เน็ตและเว็บไซต์ทั่วไป จนมาเจอเอเมดคลินิกเนี่ยแหละสะดุดเลย คือ มีแต่เน็ตไอดอลดังๆเบอร์ต้นๆ ไปทำทั้งนั้นเลย เลยขอทำปากและแก้จมูกใหม่ที่นี่เลยแล้วกัน

และอีกสิ่งที่อยากให้เพื่อนๆเห็นคือ การเปลี่ยนแปลงของปากด้วยคับ  ปากระจับแบบผู้ชายไม่บางและเป็นกระจับมาก อย่างที่ต้องการเลย

เพราะแบบนี้ผมเลยต้องทำศัลยกรรม

พอวันรุ่งขึ้นก็มาที่คลินิกเลย อยู่แถวๆสีลม ชั้น 4 อาคารดวงทิพย์ หาง่ายอยู่คับ ตอนพบคุณหมอเพื่อปรึกษาแก้จมูกและทำปากกระจับ-ปากบางล่างด้วย คุณหมอพูดง่าย ถามความต้องการของเรา ดูใจดีด้วย^^  วันถัดมาก็ได้คิวทำเลยคับ ดีมากเลยแต่มีเวลาเตรียมตัว 1 วัน ส่วนตัวค่อนข้างพร้อมเพราะจะได้หน้าตาดีอย่างที่คาดไว้(ไม่รู้จะเป็นไปตามคาดหรือเปล่า) ตอนที่เข้าห้องผ่าตัด ผมไม่ค่อยตื่นเต้นเท่าไหร่ เพราะเคยทำมาแล้ว พอผ่าตัดเสร็จ เจ็บมากกกก อาจเพราะยาชาหมดฤทธิ์เร็วไปหน่อย 555555+

หลังจากทำมาผมก็ทานยาแก้ปวดทันที ดื่มน้ำมะพร้าวที่ไม่ผสมน้ำตาล วันละ 3-4 ลูก เพื่อลดอาการช้ำและบวมครับ ซึ่งอาการช้ำก็ไม่ค่อยมี ถ้ามีก็น้อยมาก แต่ตอนทำปาก ลำบากเรื่องกินนิดหน่อย เบื่อข้าวต้มไปอีกนานเลยครับ ส่วนจมูกจะหายไวกว่าเยอะเลย มาดูการเปลี่ยนแปลงกันเลย

มาดูจมูกกับปากของผมกันต่อเลยว่าจะออกมาเป็นยังไง หลังจากไปตัดไหมมาแล้ว

สุดท้ายผมชอบจมูก+ปากที่เอเมดเนรมิตให้มากๆเลยคับ แถมยังมีการรับประกันหลังทำ 90 วันด้วย ที่สำคัญจมูกก็โด่งได้ดั่งใจแถมปากก็ไม่ห้อยอีกต่อไป มั่นใจขึ้นมาก แถมหน้าไม่หวานเกินไป สำหรับใครมองหาที่เสริมหรือทำปากกระจับที่ฮิตในช่วงนี้ ที่นี่เป็นอีกคลินิกที่คุณควรเลือกนะคับ

ปากบางขึ้นอ่ะ ดีจัง
จมูกทรงสวยนะ
หล่อ ตี๋ เกาหลี มากๆ
หล่อขึ้นคะ หน้าหวานขึ้น สอบถามหน่อยนะคะ คือถ้าเราจัดฟันอยู่เนี่ย ไปทำจมูกได้ไหมคะ สอบถามมาหลายที่แล้ว คุณหมอบอกว่าต้องจัดฟันเสร็จก่อนอะคะ
ปากบางขึ้นเลยครับ
ปาก คล้าย ซี ศิวัฒน์ เลย
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-8-4 15:57:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
poppee112 ตอบกลับเมื่อ 2016-7-30 19:55
ปาก คล้าย ซี ศิวัฒน์ เลย

ไม่หรอกคับ พี่เค้าหล่อกว่าเยอะ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-8-19 17:53:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
mkii ตอบกลับเมื่อ 2016-7-20 23:16
หล่อ ตี๋ เกาหลี มากๆ

ขอบคุณครับ
ปากสวยขึ้นนะคะ
ทำเท่าไรคับ อยากทำบ้าง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้