ดู: 5061|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] OH MY GODDDD!!! เสริมหน้าอกมาแล้ว สวย สะพรึงมากๆๆ

[คัดลอกลิงก์]
ไม่ได้โม้ ไม่ได้มาเล่นๆ  ใหญ่จริง สวยจริงค่ะ เลยเอามารีวิวให้เพื่อนๆ ติ ชม กันค่ะ ทำมาแล้วตู้มมากๆเลยค่ะ
สถานที่ทำก็ “Absolute Beauty Clinic” ค่ะ จองราคาโปรโมชั่นไว้ตั้งแต่เดือนที่แล้วค่ะ รอวันว่าก็ทำเลยค่ะ

เซลล์ที่ดูแลชื่อน้องอิฐค่ะ “ID LINE : italiiz” แอดสอบถามราคาโปรโมชั่นกับน้องดูได้ค่ะ เผื่อยังได้ราคาโปรฯ

เสริมซิลิโคน Sebbin (เซ็บบิ้น) ฝรั่งเศส ขนาด 395 ซีซีค่ะ เป็นผิวทรายค่ะ ได้คอร์สนวดแถมแล้วก็สปอร์ต บรา
คิวผ่าตัดตอน 18.00 ค่ะ ช่วงบ่ายคุณหมอให้ไปตรวจสุขภาพก่อนค่ะ ตรวจที่โรงพยาบาลคามิลเลี่ยน ทองหล่อ
ใกล้ๆกับคลินิกนี่เองค่ะ สนนราคาค่าตรวจอยู่ที่1,500-2,500 ตามช่วงอายุค่ะ นั่งรอผลตรวจร่างกายและเลือด
ก็ชั่วโมงนิดๆค่ะ หรือใครจะไปตรวจก่อนวันผ่าตัดก็ได้นะค่ะ ช่วงแรกๆที่เพื่อนเราทำยังไม่มีตรวจสุขภาพเลยค่ะ
เพิ่งมามีตอนหลัง เราว่าก็ดีค่ะ ได้ตรวจเช็คความพร้อมก่อนผ่าตัดอีกทั้งจะได้ดูสุขภาพของเราด้วยว่าไหวไหม

เราตื่นมาเกือบ 21.00 ค่ะ รู้สึกไม่ปวดหรือเจ็บอะไรเลย ชิวมากค่ะ ลงมาหน้าคลินิกเงียบมากๆ ไม่มีลูกค้าเลย
สืบทราบมาว่าเราเป็นคิวสุดท้ายพอดีค่ะ อิอิ โดยวันนี้เราได้ให้น้องอิฐจองรถของทางคลินิกให้ไปส่งถึงที่พักค่ะ
โดยรถจะบริการเฉพาะในเขตกทม.ค่ะ รถของทางคลินิกคิวค่อนข้างแน่นค่ะสาวๆคนไหนสนใจใช้บริการถละก็
ต้องจองไว้แต่เนิ่นๆนะค่ะ รถมีบริการคันเดียวค่ะ คนขับๆได้นิ่มนวลมากๆค่ะ ค่อนข้างปลอดภัยด้วยล่ะค่ะ อิอิ

ช่วงนี้คิวคุณหมอค่อนข้างแน่นนะค่ะ กว่าเราจะได้คิวที่ตรงกับวันว่างของเราก็ต้องให้ทางคลินิกดูคิวหลุดให้อ่าค่ะ
ถ้ามีลูกค้าเลื่อนคิวเราก็ขอแทรกเลยอ่าค่ะ ได้คิวเย็นหน่อย แต่ตรงกับวันว่างก็ค่อนข้างโอเคค่ะ เริ่มเหมื่อยมือล่ะ
เดี๋ยวสาวๆมาลองดูรีวิวหน้าอกของเรานะค่ะ ไว้เป็นอีก 1 ทางเลือกในใจค่ะ จุ๊บๆๆ

มาชมรูปภาพบ้างนะค่ะ
ก่อนเสริมหน้าอกค่ะ

หลังเสริมหน้าอก ก่อนพันผา ก่อนลุกจากเตียงพักฟื้นที่คลินิกค่ะ

เอ่อ หลังทำ นอนพักที่คลินิก สองชั่วโมงเราก็กลับบ้านเลยนะค่ะ พยาบาลนั่งเฝ้าจนกว่าเราจะพร้อมกลับบ้านเลยค่ะ เล่นซะดึกเลยค่ะ

รูปตอนหลังจากเอาผ้าที่พันหน้าอกออกนะค่ะ (ยังไม่ได้ตัดไหมค่ะ) หลังเสริมประมาณวันที่ 3-7 ประมาณนี้ค่ะ

และนี้คือรูปตอนตัดไหมแล้วค่ะ รวม ๆ ไว้ค่ะ เหมือนๆกัน จำไม่ได้ว่าวันที่ทำไรบ้างค่ะ หนังเสริมหน้าอก

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้