ดู: 1069|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกทรงหยดน้ำมาค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ เพื่อนๆชาวดั้งโด่ง วันนี้เราก็มารีวิว ที่เราไปเสริมหน้าอกมา นะคะ
โดยส่วนตัวแล้วเราศึกษา การเสริมหน้าอกมานานแล้วค่ะ แต่รู้สึกชอบ ทรงหยดน้ำมากค่ะ
เพราะเห็นรีวิว บางคนเสริมหน้าอก ทรงหยดน้ำมา สวยจิงๆคะ ดูเป็นธรรามชาติค่ะ
บางคนทำทรงกลมมา เห็นเป็นร่องซิลิโคนชัดมากค่ะ  เราจะมีปัยหาเรือ่งเนื้อหน้าเพราะ หน้าอกเราแบนมาก
หรือแทบไม่มีเลย แต่แฟนเราก็ไม่มาทำเพราะ กลัวเป็นแผลเป็น กลัวหน้าอกแข็ง กลัวไปสาระพัดค่ะ
แต่เราที่ จะทำค่ะ อิอิ เราไปทำที่ the sib  คลินิกค่ะ เรามีเพื่อนหนึ่งไปทำที่มาเหมือนและทรงหยดน้ำ เหมิืนกันที่เราอยากได้
เลยตัดสินใจทำที่นี้ รีวิว ทรงหยดน้ำที่ the sib คลินิก สวยๆเยอะค่ะ  
เราไปทำมา ไซด์ 330 cc ค่ะ ไม่อยากได้ใหญ่เท่าไรค่ะ เราใส้ใหญ่มากไม่ได้ค่ะ เพราะเนื้อหน้าอกน้อยมากค่ะ
มารีวิว นะคะ รูปนี้ หลังทำ3 อาทิตย์ ตัดไหม

ก็อยู่ทีหน้าพอใจ ช่วงนี้ก็เข้าไปนวดที่คลินิก บ่อยมากค่ะ กลัวหน้าอกแข็ง
เราเอารูปก่อนทำมาลงด้วยค่ะ เพื่อนๆเห็นแล้วอย่าตกใจนะคะ 555+

เป็นไงละ แบนสุดพลัง55555+
เพื่อนคนไหน สนใจหรืออยากข้อมูลเพิ่มเติมโทรไป หรือ แอดไลน์คลินิกไปได้ น่ะค่ะ
line : akysurgery ค่ะ เดียวเราจะมารีวิวลงรูปเรื่อยๆ นะคะ
สวยมากคะ ราคาเท่าไรคะ
ทรงแบบนี้ สวยจัง
เจ็บไหมค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้