ดู: 1735|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ตาสองชั้น งานดี งานละเอียดฝุดๆ ปังๆ จาก โรงพยาบาลเลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tangkwaza เมื่อ 2016-6-22 16:59

สวัสดีค่ะเพื่อนๆทุกคน เราชื่อแตงกวานะค่ะ จะมารีวิวตา 2 ชั้น ที่เลอลักษณ์ ให้ชมกันคะ
ความจริงแตงทำมาได้สักพักล่ะค่ะ เพื่อนๆส่วนใหญ่จะมีฟิตแบคที่ดีมาก  
บอกว่าสวยขึ้น ดูดีขึ้น ละก้มีบอกให้แนะนำคนอื่นต่อ มารีวิวให้คนอื่นดูบ้าง
เลยตัดสินใจมารีวิวให้เพื่อนๆชมกันค่ะ

แตงเลือกทำที่เลอลักษณ์ เพราะว่า การทำตาต้องผ่าตัดเนอะ เราเลือกทำ สถานที่ รพ เลยดีกว่า
จะได้ไม่ต้องมากังวลเรื่องความปลอดภัย ก่อนทำแตงงดทานวิตามิน อาหารเสริมต่างๆ หมดเลยค่ะ
เพราะว่ากลัวเลือดออกเยอะ และช้ำนานเกินไปอ่ะคะ

ตอนทำไม่เจ็บเลยค่ะ ชิวๆมาก แล้วก็ใช่เวลาไม่นานด้วย ก็เสร็จแล้ว
คือบอกตรงๆจำอะไรไม่ได้เลยค่ะ แต่รู้สึกว่ามันไม่เจ็บอะ หลังทำก็ไม่บวมนะคะ
ประมาณ 1 เดือนตาเข้าที่ บางคนทำตามาตอนแรกๆ อาจจะเฟลๆหรือไม่มั่นใจ
เพราะมันยังไม่เข้าที่เข้าทาง ต้องใจเย็นๆนะคะ ประมาณ 1 เดือนทุกอย่างก็จะเข้าที่เอง

สวยจังเลยค่ะ เราทำตามาได้ 11 วันมีแต่คนบอกว่าหน้าแก่ขึ้นมาก เพราะว่าชั้นตาสูง เครียดจนกินไม่ได้นอนไม่หลับเลยค่ะ T^T
สวยมากอ่ะค่ะ ธรรมชาติที่สุด
สวยมาก ดูธรรมชาติมากคะ หมออะไรอะ
ธรรมชาตินะคะ สนใจ
ตาสวยมากเลยครับพี่
สวยมากก หมออะไรค่ะ เนียนจัง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้