ดู: 2485|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดปีกจมูก] ขอความเห็นหน่อยค่ะ จมูกแบบนี้เสริมกับตัดปีก ดีมั้ย

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ เพื่อนๆ ชื่อ อุ๋มอิ๋มค่ะ อายุ 26 ปี อยากให้เพื่อนๆ ช่วยกันวิจารณ์หน่อยสิคะ ว่าจมูกแบบเนี้ยพอจะเสริมได้มั้ย
พอดีตอนเดือนกรกฎาคม มีเพื่อนไปทำจมูก ก็แบบว่า อ๊ะพอดีเลยไปรอเพื่อนทำ จะได้ปรึกษาหมอด้วย เพราะจริงๆ แล้วเป็นคนที่จมูกโด่ง
พอสมควรแต่เวลาที่มองหน้าตรงแล้ว คือแบบว่า มันไม่มีอ่ะ พอเข้าไปคุยกับหมอ คุณหมอก็ถามผู้ช่วยว่า "คุณคิดว่าไงบ้าง จมูกแบบนี้(เอ๋า แบบไหนล่ะ)
จับหน้าเราหันไปหันมา แล้วก็พูดว่า "ทำให้ไม่ได้หรอก องค์ประกอบหน้าคุณมันใหญ่ ตาก็โต จมูกก็ใหญ่ ปากก็ใหญ่ ทำไปก็ไม่สวย"
ประมาณแบบว่าฟังแล้วเสียเซฟ์ลสุด ประมาณว่า เอ๊ะ....ตกลงหน้าชั้นมีอะไรดีบ้างหรือเปล่าเนี่ย
ช่วยกันวิจารณ์หน่อยค่ะ ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
#
โพสต์ 2010-8-17 22:18:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จมูกเนื้อเยอะดีครับ

ทำแล้วสวยกว่าเดิมแน่

ลองหา แบบที่เราชอบนะครับ

ว่าอยากได้แบบไหน

แล้วก็ลองหาข้อมูลคนหมอท่านอื่นๆดู

แล้วก็เข้าไปปรึกษา  หมอไม่ได้มีคนเดียวครับ

หมอคนนี้ทำไม่ได้ ใช่ว่าคนอื่นจะทำไม่ได้

ขอแต่เราต้องอาศัยเวลาในการหาข้อมูลนะครับ

อย่าเชื่อ เพียงใครบอกว่าดี  ถ้าตัดสินใจพลาดแล้ว

เสียทั้งเงิน เสียใจ เสียเวลาครับ

ตัวเรา เราต้องศึกษาเอาเอง แล้วถามบ้าง เพราะประกอบกันไปครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้