ดู: 667|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ดวงตาสวยคม เซ็กซี่ขึ้นได้ ด้วยฝีมือคุณหมอวีรวุฒิ โรงพยาบาลเลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคร่า ทุกคนๆ วันนี้จะมารีวิวศัลยกรรมตา กับทาง รพ.เลอลักษณ์ ให้ชมกันนะจ๊ะ
ตอนแรกเลยนะค่ะ เราเป็นที่ตาตกมากๆเลยค่ะ อายุเริ่มมากก็ยิ่งแย่ ทำให้ดูแก่เร็ว จนคนทัก
อีกอย่างคือโทรมด้วยค่ะ ดูไม่สดใส สดชื่น เลยตัดสินใจทำศัลยกรรมตาบนกับที่เลอลักษณ์
ในราคา 14900 บาท ทำกับคุณหมอวีรวุฒิ ค่ะ

ก่อนทำ

งานที่ออกมา ส่วนตัวแล้วพอใจมากนะคะ ระหว่างทำก็ไม่เจ็บเลยค่ะ
คุณหมอมือเบามากเลย แล้วคุณหมอใส่ใจเราตลอด รู้สึกประทับใจมากเลย
ทำเสร็จแล้วกลับบ้านได้ทันทีค่ะ ตอนนี้ผ่านมาได้ 15 วันแล้ว
แผลหายเร็วมากๆ ตาสวยขึ้นชัดเจน คุณหมอบอกว่าสักประมาณ 1 เดือน
แผลจะเข้าที่ เข้าทาง แล้วก็เป๊ะมากขึ้น ถ้าอย่างไง เดี๋ยวเราจะรีวิวให้ดูต่อไปนะคะ

1 วัน

3วัน

7 วัน

15 วัน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้