ดู: 5160|ตอบกลับ: 28
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวทำจมูกกับคุณหมอตุ๊กผู้ใจดีมากที่ Dmor Clinic

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pengain เมื่อ 2016-6-19 21:30

ขอออกตัวก่อนนะคะว่ารีวิวไม่เก่งเลยกว่าจะมาเขียน แต่ก็อยากแนะนำให้คนที่กำลังมองหาที่ทำจมูก เราเป็นคนหนึ่งที่ไม่เคยทำอะไรกับใบหน้าเลย แต่ก็อยากทำจมูกตอนเริ่มก็เริ่มศึกษาที่ทำต่างๆผ่านทางเว็บดั้งโด่งนี้แหละค่ะ บางที่ก็สนแต่แบบพออ่านไปเรื่อยๆก็กลัว เลยได้อ่านรีวิวของคนหนึ่งที่นี้ เลยสนใจที่ Dmor Clinic ชอบตรงที่คนนั้นเขาบอกว่า คุณหมอใจดีคุยกับเรานาน ให้คำปรึกษาดีมากๆเราเลยตัดสินใจหาเบอร์และติดต่อพี่เขาไปค่ะ ได้พี่ดูแลเป็นพี่มุ้ยค่ะใจดีและใส่ใจเรามากๆค่ะ

พอถึงวันนัดเราก็ต้องเจอคุณหมอก่อนนั่นคือหมอตุ๊กน่ารักกกกมากก ใจดีมากเลยค่ะ อ่อลืมบอกพี่พนักงานที่คลินิคคือใจดีทุกคนยิ้มตลอด ไม่ได้มารุมหรือหน้าบึ้งใส่เรา บรรยากาศดีเราก็อุ่นใจค่ะ ตอนอยู่ในห้องกับคุณหมอตุ๊กก็ได้คุยกับได้แนะนำจากคุณหมอตุ๊กหลายอย่างเลยค่ะ ได้บอกว่าเราชอบแบบไหน คุณหมอบอกเราได้แค่ไหน พูดคุยให้ความสบายใจมากๆเลยค่ะ ที่ชอบมากๆคือเรื่องซิลิโคนที่คุณหมอตุ๊กแนะนำคุณหมอบอกว่าไม่ต้องกังวลเรื่องอนาคตนะเพราะคุณหมอตุ๊กใช้วิธีวางซิลิโคนใต้เยื้อหุ้มกระดูกไม่ใช่ใต้ผิวหนัง ยิ่งทำให้มั่นใจมากขึ้นค่ะ อ่อลืมบอกอีกเราเลือกทำแบบซิลิโคนอเมริกา(แบบเหลาพิเศษ)ค่ะ

หลังจากคุยเสร็จก็เตรียมตัวทำขั้นตอนต่อไปนี้เราก็จำไม่ค่อยได้55555555  คือนอนบนเตียงพูดคุยกับพี่ผู้ช่วยสบายๆแล้วคุณหมอตุ๊กก็มา คือเคยได้คุยกับเพื่อนที่ทำจากที่อื่นมาก่อนเพื่อนบอกว่าขั้นตอนการฉีดยาคือเจ็บสุด เพราะเรามัวแต่คุยหรือคุณหมอตุ๊กมือเบาก็ไม่รู้ คือผ่านไปไวมากค่ะไม่เจ็บเลย ตอนทำคุณหมอก็ใจเย็นค่อยเป็นค่อยไปเราชอบตรงนี้นะคะ แบบคุณหมอตุ๊กใส่ใจว่ามันเข้ากับหน้าเราไหม จมูกเดิมเราเล็กด้วยค่ะ คุณหมอก็ค่อยๆเหลา ไม่ได้รีบใส่เข้ามาเลยสักพักก็เสร็จค่ะ

ก่อนทำนะคะ

หลังจากทำเสร็จใหม่ๆ

อันนี้ต้องบอกไว้ก่อนว่าก่อนทำต้องทำใจบอกตัวเองก่อนนะคะว่ายังไงหน้าเราก็ต้องบวม คุณหมอบอกบวมได้ก็หายบวมได้ค่ะ ต้องรอเวลา5555555 ของเราก็บวม3-5 วันค่ะ เป็นมนุษย์ต่างดาวกันไป วิธีรักษาตัวเราก็กินยาทำตามแนะนำของพี่เขา กินน้ำมะพร้าวนอนดีๆไม่กินของแสลงก็แค่นั้นเอง เสียดายที่เราไม่ได้กินยาอะไรช่วยเลยไม่งั้นอาจจะหายบวมไวกว่านี้ แต่ของเราก็บวมไม่นานนะคะ
เพราะอ่านจากของคนอื่นทุกคนก็หายากินกันเองด้วย55555555 งั้นถ้าทำก็หากินเอานะคะ

อันนี้ผ่านไปเดือนหนึ่งค่ะมีคนชมบ้างว่าทำแล้วเหมือนไม่ทำเอ็ะยังไง55555555 คือมันเนียนดูธรรมชาติมั้งนะ

เราเป็นคนไม่ค่อยแต่งหน้าอ่ะค่ะถ้าแต่งก็น่าจะพุ่งกว่านี้

อันนี้เดือนที่สองที่สามที่สี่ตามลำดับค่ะ พยายามที่จะเอารูปหันข้างให้ดูเพราะคุณหมอทำสวยยิ่งนานวันมันยิ่งรัดแกนค่ะ

แงงเราอยากจะแนะนำเยอะๆนะแต่ไม่รู้จะพูดอะไรดี เราอยากให้ Dmor Clinic เป็นอีกทางเลือกหนึ่งให้คนที่อยากทำแต่ต้องการความอุ่นใจ
เหมือนเรา เราประทับใจเราเลยอยากบอกต่ออ่ะค่ะ
ถ้ามีใครอยากถามอะไรถามได้นะคะ
ราคาเท่าไรคะ
สวยมากเลยค่ะ ราคารวมทุกอย่างแล้วเท่าไหร่คะ
ทรงสวยเป็นธรรมชาติมากๆค่ะ
น้องได้ทำตาด้วยไหมค่ะ ทำที่ไหนเอ่ย ราคาเท่าไหร่ สวยดีค่ะ กะลังหาข้อมูลทำตาขอโทษด้วยที่โพสถามตรงหัวข้อจมูกค่ะ
ราคา เท่าไหร่คะ มีโปรโมรชั่นไหมคะ สวยมากเลยค่ะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-8-12 16:02:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ลองติดต่อคลินิคไปดูนะคะ คลินิคกับพี่พนักงานใจดีมากกกกกกกกก :)
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-8-12 16:07:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Sweetsop ตอบกลับเมื่อ 2016-6-20 19:21
สวยมากเลยค่ะ ราคารวมทุกอย่างแล้วเท่าไหร่คะ

ขอบคุณมากๆค่ะ ราคาตอนนี้ลองติดต่อคลินิคไปดูนะคะ คลินิคกับพี่พนักงานใจดีมากกกกกกกกก :) สอบถามแค่ราคาเฉยๆก็ได้ค่ะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-8-12 16:08:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
rayamara ตอบกลับเมื่อ 2016-7-14 13:32
ทรงสวยเป็นธรรมชาติมากๆค่ะ

ขอบคุณมากๆนะคะ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-8-12 16:10:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
mubmibs ตอบกลับเมื่อ 2016-7-14 13:45
น้องได้ทำตาด้วยไหมค่ะ ทำที่ไหนเอ่ย ราคาเท่าไหร่ สวย ...

ไม่เป็นไรค่ะ5555555555 หนูไม่ได้ทำอะไรเลยนอจากจมูกค่ะ แต่ว่ามีคนถามเรื่องตาบ่อยมากๆเหมือนกัน ขอบคุณนะคะ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-8-12 16:13:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Anoenee ตอบกลับเมื่อ 2016-7-14 23:40
ราคา เท่าไหร่คะ มีโปรโมรชั่นไหมคะ สวยมากเลยค่ะ

ทางคลินิคตอนนี้น่าจะมีโปรนะคะ ลองติดต่อในเพจเฟชบุคไปดู เราชอบตรงมีบริการหลังทำด้วยค่ะ พี่ที่ดูแลจะสอบถามตลอดเลยค่ะ ทำแล้วคุณหมอมีนัดกลับไปเพื่อดูจมูกหลายครั้งด้วย คุณหมอใส่ใจมากเลยค่ะ ขอบคุณนะคะ
ราคาเท่าไหร่ค่ะ ขอช่องทางการติดต่อหน่อยค่ะ
จมูกเนื้อน้อยด้วยใช่มัยอ่ะ แต่หลังเสริมดูเปลี่ยนไปเยอะเลยเนอะ
ไม่ทราบว่าจองคิวทำนานมั้ยคะ สนใจอยากทำมากเลยค่ะ
นานมั้ยคะกว่าจะหายบวม หายช้ำ
สวย เป็นธรรมชาติมากๆค่ะ จองคิวนานมั้ยคะ
สวยจัง ราคาแรงมั้ยอ่ะ
น่ารักจัง จมูกจิ้มลิ้ม
น่ารักจัง ทำแล้วหน้าเปลี่ยนเลยอ่า
เสริมแล้วดูดีขึ้นเยอะเลย
สวยขึ้นเยอะเลยยยย^^
ทรงสวยค่าา ไม่เป็นเเท่งดี
จมูกสวยเป็นธรรมชาติมากค่า
เสียค่าปรึกษาไหมคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้