ดู: 1441|ตอบกลับ: 3

[เสริมจมูก] รีวิวทำจมูกกับคุณหมอตุ๊กผู้ใจดีมากที่ Dmor Clinic

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pengain เมื่อ 2016-6-19 21:14

ขอออกตัวก่อนนะคะว่ารีวิวไม่เก่งเลยกว่าจะมาเขียน แต่ก็อยากแนะนำให้คนที่กำลังมองหาที่ทำจมูก เราเป็นคนหนึ่งที่ไม่เคยทำอะไรกับใบหน้าเลย แต่ก็อยากทำจมูกตอนเริ่มก็เริ่มศึกษาที่ทำต่างๆผ่านทางเว็บดั้งโด่งนี้แหละค่ะ บางที่ก็สนแต่แบบพออ่านไปเรื่อยๆก็กลัว เลยได้อ่านรีวิวของคนหนึ่งที่นี้ เลยสนใจที่ Dmor Clinic ชอบตรงที่คนนั้นเขาบอกว่า คุณหมอใจดีคุยกับเรานาน ให้คำปรึกษาดีมากๆเราเลยตัดสินใจหาเบอร์และติดต่อพี่เขาไปค่ะ ได้พี่ดูแลเป็นพี่มุ้ยค่ะใจดีและใส่ใจเรามากๆค่ะ

พอถึงวันนัดเราก็ต้องเจอคุณหมอก่อนนั่นคือหมอตุ๊กน่ารักกกกมากก ใจดีมากเลยค่ะ อ่อลืมบอกพี่พนักงานที่คลินิคคือใจดีทุกคนยิ้มตลอด ไม่ได้มารุมหรือหน้าบึ้งใส่เรา บรรยากาศดีเราก็อุ่นใจค่ะ ตอนอยู่ในห้องกับคุณหมอตุ๊กก็ได้คุยกับได้แนะนำจากคุณหมอตุ๊กหลายอย่างเลยค่ะ ได้บอกว่าเราชอบแบบไหน คุณหมอบอกเราได้แค่ไหน พูดคุยให้ความสบายใจมากๆเลยค่ะ ที่ชอบมากๆคือเรื่องซิลิโคนที่คุณหมอตุ๊กแนะนำคุณหมอบอกว่าไม่ต้องกังวลเรื่องอนาคตนะเพราะคุณหมอตุ๊กใช้วิธีวางซิลิโคนใต้เยื้อหุ้มกระดูกไม่ใช่ใต้ผิวหนัง ยิ่งทำให้มั่นใจมากขึ้นค่ะ อ่อลืมบอกอีกเราเลือกทำแบบซิลิโคนอเมริกา(แบบเหลาพิเศษ)ค่ะ

หลังจากคุยเสร็จก็เตรียมตัวทำขั้นตอนต่อไปนี้เราก็จำไม่ค่อยได้55555555  คือนอนบนเตียงพูดคุยกับพี่ผู้ช่วยสบายๆแล้วคุณหมอตุ๊กก็มา คือเคยได้คุยกับเพื่อนที่ทำจากที่อื่นมาก่อนเพื่อนบอกว่าขั้นตอนการฉีดยาคือเจ็บสุด เพราะเรามัวแต่คุยหรือคุณหมอตุ๊กมือเบาก็ไม่รู้ คือผ่านไปไวมากค่ะไม่เจ็บเลย ตอนทำคุณหมอก็ใจเย็นค่อยเป็นค่อยไปเราชอบตรงนี้นะคะ แบบคุณหมอตุ๊กใส่ใจว่ามันเข้ากับหน้าเราไหม จมูกเดิมเราเล็กด้วยค่ะ คุณหมอก็ค่อยๆเหลา ไม่ได้รีบใส่เข้ามาเลยสักพักก็เสร็จค่ะ

ก่อนทำนะคะ

หลังจากทำเสร็จใหม่ๆ

อันนี้ต้องบอกไว้ก่อนว่าก่อนทำต้องทำใจบอกตัวเองก่อนนะคะว่ายังไงหน้าเราก็ต้องบวม คุณหมอบอกบวมได้ก็หายบวมได้ค่ะ ต้องรอเวลา5555555 ของเราก็บวม3-5 วันค่ะ เป็นมนุษย์ต่างดาวกันไป วิธีรักษาตัวเราก็กินยาทำตามแนะนำของพี่เขา กินน้ำมะพร้าวนอนดีๆไม่กินของแสลงก็แค่นั้นเอง เสียดายที่เราไม่ได้กินยาอะไรช่วยเลยไม่งั้นอาจจะหายบวมไวกว่านี้ แต่ของเราก็บวมไม่นานนะคะ
เพราะอ่านจากของคนอื่นทุกคนก็หายากินกันเองด้วย55555555 งั้นถ้าทำก็หากินเอานะคะ

อันนี้ผ่านไปเดือนหนึ่งค่ะมีคนชมบ้างว่าทำแล้วเหมือนไม่ทำเอ็ะยังไง55555555 คือมันเนียนดูธรรมชาติมั้งนะ

เราเป็นคนไม่ค่อยแต่งหน้าอ่ะค่ะถ้าแต่งก็น่าจะพุ่งกว่านี้

อันนี้เดือนที่สองที่สามที่สี่ตามลำดับค่ะ พยายามที่จะเอารูปหันข้างให้ดูเพราะคุณหมอทำสวยยิ่งนานวันมันยิ่งรัดแกนค่ะ

แงงเราอยากจะแนะนำเยอะๆนะแต่ไม่รู้จะพูดอะไรดี เราอยากให้ Dmor Clinic เป็นอีกทางเลือกหนึ่งให้คนที่อยากทำแต่ต้องการความอุ่นใจ
เหมือนเรา เราประทับใจเราเลยอยากบอกต่ออ่ะค่ะ
ถ้ามีใครอยากถามอะไรถามได้นะคะ

โพสต์ 2016-7-17 11:55:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ชอบทรงจมูกน้องนะคะ สวยเป็นธรรมชาติมากๆค่ะ
โพสต์ 2016-10-14 10:33:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
นัดคิวคุณหมอไว้ แอบกลัว เหนรีวิวนี้แล้วอยากรีบทำเลย ^^
โพสต์ 2016-10-27 09:11:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เปรียบเทียบก่อน-หลัง เปลี่ยนไปเลยนะ คือสวยขึ้นเยอะอ่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้