ดู: 2295|ตอบกลับ: 23
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกแบบนี่แหละครับ ที่ผมฝันมานานแล้ว <รีวิวแก้จมูกใหม่ที่ รพ.เลอลักษณ์>

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย august7 เมื่อ 2016-6-18 16:37

สวัสดีวันเสาร์นะครัชชชเพื่อนๆ ผมชื่อออกัสนะครับ
วันนี้กัสก็จะมารีวิวจมูกที่ไปแก้มากับทางโรงพยาบาลเลอลักษณ์ให้ดูกันคับ  ซึ่งก่อนหน้านี้กัสได้ไปเสริมดั้งมาที่คลินิคแห่งหนึ่ง แล้วเบี้ยวบวกกับไม่ค่อยโด่งด้วยครับๆ คงเป็นเพราะว่าตอนนั้นรีบตัดสินใจทำไปหน่อย ไม่ได้หาข้อมูลให้ดีพอด้วย เลยคิดอยากแก้จมูกใหม่ คราวนี้เลยเลือกที่เป็นโรงพยาบาลแทน เพื่อความมั่นใจกว่าเดิม จะได้ไม่ต้องมาเสียเวลาแก้หลายใหม่อีกครับ

เลือกเลอลักษณ์ เพราะว่า อย่างที่บอกเป็นโรงพยาบาลใหญ่ครับ แล้วก็ดูรีวิวของที่นี้ ทำจมูกผู้ชายออกมาได้สวยดีครับ ดูโด่งเป็นธรรมชาติ เลยเข้ามาติดต่อกับทางโรงพยาบาล เรื่องแก้จมูก ซึ่งก็จะมีค่าแก้อยู่ที่ราคา 5000 บาทครับ เราก็โอเคครับยอมรับได้ ซึ่งเป็นราคาปกติมาตรฐาน ส่วนซิลิโคนที่จะเสริมใหม่จะเป็นทรง Idol Nose ครับ ราคา 15900 บาท ซึ่งก็นัดวันผ่าตัดให้เร็วที่สุดเลย อยากได้จมูกใหม่แล้วครัช ^^

ก่อนผ่าตัดบอกคุณหมอไปครับว่าขอโด่งๆเลย เพราะของเก่าธรรมชาจิเกินไป คุณหมอก็โอเคครับ ... ตอนผ่าตัด มีการวางยาสลบชนิดอ่อนๆให้เราได้หลับไป และคุณหมอก็น่าจะฉีดยาชาด้วย เพราะตอนตื่นมาคุณหมอยังทำไม่เสร็จ แต่ไม่เจ็บครับ นอนรอสักพักก็เสร็จแล้ว แปะพลาสเตอร์ เป็นอันกลับบ้านได้

แผลที่ทำมาไม่บวมเลยครับ ไม่เจ็บด้วย ซึ่งต่างจากที่แรกที่กัสทำมาเพราะบวมเป็นเอเลี่ยนสุดๆอ่ะ และอีกอย่างคือรู้เลยว่าโด่งขึ้นเยอะมากๆ น่าดูคมตั้งแต่ยังไม่หายบวมเลย ซึ่งประทับใจมาก พอแผลหาย เลิกบวม ชอบสุดๆครับ เข้ากับหน้าแบบ นี้แหละจมูกที่ผมต้องการจริงๆ แนะนำเลย หนุ่มๆคนไหนอยากหล่อปังขึ้น เลือกเลอลักษณ์ครัช
จมูกสวยคับ ทำกับหมอท่านไหนคับ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-6-21 17:39:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
wattisut ตอบกลับเมื่อ 2016-6-19 20:58
จมูกสวยคับ ทำกับหมอท่านไหนคับ

คุณหมอปวลินทร์คับ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-6-21 17:40:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

คุณหมอปวลินทร์ค้าบ
หล่อครับ เปลี่ยนไปเยอะมากเลย
โหกกกก หล่อมากเลยพี่ เอารูปใครเป็นต้นแบบไปให้หมอดูก่อนหรือเปล่าครับ
ขอถามหน่อยสิครับ สิริโคลนที่แถวระหว่างคิ้ว มันจะค่อยๆลดความสูงลงใช่ป่ะครับ ผมพึ่งทำมาได้ สามอาทิตย์ มันยังดูสูงอยู่เลย นอย มากครับ
ทรงสวยมากค่ะ
ปัจจุบันเป็นไงบ้างค่ะ
ดูเด็กลงนะคะ แค่เสริมจมูกก็เปลี่ยนแล้ว
โบท๊อกด้วยอ่าเปล่าค่ะ
เปลี่ยนสุดเลยค้าบ ผมก็ทำที่เลอลักษณ์เหมือนกัน
ก่อนทำดูมีอายุ ทำเสร็จปุ๊ปเหมือนเด็กๆเลยครับ เท่ห์จริงๆ
ทำอะไรเพิ่มอีกไหมค่ะ หล่อขึ้นมากเลย
จมูกผู้ชายสวยจิงๆ ผมก้ทำเหมือนกัน
เปลี่ยนไปจากเดิมเยอะมากๆ
เปลี่ยนอย่างแรงๆ
เปลี่ยนไปจากเดิมเยอะ ไมหนุ่มขึ้น
เปลี่ยนสุดๆ มีอัพไหมค่ะ
แก้มาปังมากครับผม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้