เจ้าของ: Duangvi
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ศัลกรรมครั้งแรก "ปากบาง"

[คัดลอกลิงก์]
ปากกระจับ มีโปรไหมคะตอนนี้ อยากทำๆ
ปากสวยดูเนียนธรรมชาติมากเลย คุณหมออมือเบาหรือเปล่าค่ะ
อายุยังไม่ถึง 20 ทำได้ไหมค่า
ใช้เวลาพักฟื้นกี่วันค่ะ
หมอตุ๊กทำสวยมากเลยค่ะ
เราสนใจอยากทำค่ะ ช่วยแนะนำทีค่ะ
ปากบางกับปากกระจับ วิธีการทำเหมือนกันไหมค่ะ
สวยมากเลยค่า ทำแล้วพักนานไหมค่ะ ต้องลางานไหม
ทำจมูกด้วยไหมค่ะ
ทำที่นี่ดีจริงค่ะ คอนเฟริมเลย
สวยจัง อยากทำทั้งปากบนล่าง มีโปรฯไหมคะ
สวยมากเลยคร้า คุณหมอมีคิวว่างช่วงไหนค่ะ สนใจอยากทำด้วยนะคะ
ทำออกมาแล้วดูน่ารักมากเลยค่ะ ใช้เวลาพักฟื้นนานหรือเปล่าคะ
สวยค่ะ เห็นทรงชัดเจน
รูปปากน่ารักมากเลยค่ะ คุณหมอมือเบาไหมคะ
อายุ17ปี สามารถทำได้ไหมค่ะ
คุณหมอทำนานไหมค่ะ พักฟื้นกี่วันคะ
ปากสวยดีค่ะ มีรูปอัพเดทอีกไหมค่ะ
สนใจทำปากคร้า
น่ารักมากเลย มีราคานักศึกษาไหมค่ะ
ปากสวยมากคร้า ทำคางด้วยเปล่าคร้า
หน้าสวยมากคะ ทำปากเเล้วน่ารัก ได้ทำตาหรือป่าวคะ
ทําปากกระจับราคาเท่าไหร่คะ
ทรงปากสวยได้อีก หมอใช้เวลาทำนานไหมอะคะ
อยากทำปากมากเลยคะ ราคาเท่าไรคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้