ดู: 1238|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] น้องจอย วีพลาส ปรับรูปหน้าด้วยไขมันตัวเอง

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะก่อนอื่นต้องแนะนำตัาเองก่อนนะค่ะ ชื่อน้องจอยนะค่ะทำงานอยู่ในวีพลาสคลินิก ลูกค้าที่เข้าไปใช้บริการในคลินิกคงจะคุ้นหน้าคุ้นตากันอยู่ วันนี้จะมาแนะนำเรื่องการปรับรูปหน้าด้วยไขมันตัวเอง จอยทำงานอยู่ในวีพลาสคลินิกมาก็สองปีกว่าแล้วค่ะได้เห็นผลงานต่างๆของคุณหมอมาก็เยอะแยะมากมายแต่ละเคสก็มาแบบหน้าตอบหน้าไม่ได้รูปส่วนมากปัญหาส่วนใหญ่มาจากการจัดฟันพอหน้าตอบก็ทำให้เหมือนหน้าแก่กว่าอายุมากความรู้สึกไม่ต่างกันค่ะพอหน้าตอบหน้าแก่แล้วผู้หญิงเราส่วนใหญ่จะหมดความมั่นใจวิตกกังวลต่างๆนาๆสภาพทางจิตรใจมีผลมากสำหรับผู้หญิงเราค่ะจอยก็อีกคนที่มีปัญหาหน้าตอบมากโหนกสูงขมับเว้าหายไปทั้งๆที่ไม่ใช่คนผอมแต่เกิดจากการจัดฟันปีแรกหน้าก็ยังเต็มดีพอจัดมาได้ประมาณสองปีกว่าหน้าเริ่มเปลี่ยนรูปไม่ใช่สวยขึ้นนะค่ะแต่ไปแนวแก่เลยค่ะก็เลยปรึกษากับคุณหมอว่าโหนกหนูสูงมากแล้วเป็นคนหน้าดุถ้าใครไม่ได้คุ้นเคยจะไม่กล้าถามเลยค่ะหมอก็บอกว่าต้องปรับรูปหน้าด้วยไขมันจะทำให้หน้าหวานขึ้นและปลอดภัยเพราะเป็นไขมันตัวเองไม่ต้องยุบโหนกตอนแรกคิดว่าเป็นงานหนักแน่เราต้องได้ยุบโหนกแน่่ๆเลยพอหมอบอกว่าหาวันเลยจะทำวันใหนก็จัดการเลยค่ะได้คิววันที่26/3/59 คิดอยู่ในใจก็ต้องสวยก่อนกลับสงกรานต์เพราะคลินิกปิดวันที่13-17เราก็อยากกลับบ้านไปพร้อมการเปลียนแปลงที่สวยขึ้นตอนทำไป3วันแรกคิดอยู่ในใจหน้าบวมมากกังวลสารพัดจะหายก่อนกลับบ้านหรือป่าวตายแน่ๆอุส่าหยุดตั้งหลายวันไม่ได้กลับคงเสียดายแน่ๆเพราะตั้งใจไว้แล้วเวลาผ่านไปหนึ่งอาทิตย์เริ่มมีกังลังใจขึ้นหน้าเริ่มยุบบวมแล้วขนาดเราทำงานในคลินิกยังกัลวลนับประสาอะไรกับคนไข้ที่เข้ามาทำจะไม่จิตรตกอันนี้จอยเข้าใจหัวอกคนไข้เลยค่ะความรู้สึกไม่ต่างกันเลยค่ะแต่พอยุบบวมเข้าที่แล้วคุ้มค่ากับการทำในครั้งนีัเลยค่ะการปรับรูปหน้าด้วยไขมันตัวเองเป็นนวัตกรรมที่ดีที่สุดเลยก็ว่าได้ค่ะในตอนนี้แต่ต้องยอมรับอาการบวมเป็นเรื่องปกติที่ตามมาหลังการทำจอยทำได้18วันก็กลับบ้านได้แล้วค่ะขอบอกคำเดียวเลยค่ะกลับไปบ้านญาติหรือเพื่อนๆที่เคยเจอกันมาก่อนบางคนจำหน้าไม่ได้เพราะหน้าเด็กลงมากสวยขึ้นต่างพูดเป็นเสียงเดียวกันเลยค่ะไปทำอะไรมาทำไมหน้าเปลี่ยนไปเยอะมากสวยขึ้นเด็กลงก็บอกว่าเติมไขมันที่คลินิกมาจ้าหมอปรับรูปหน้าให้ใหม่มีความสุขกับการกลับบ้านในครั้งนี้มากค่ะหน้าก็เริ่มยุบลงเรื่อยๆก็ลงรีวิวในเฟสบุคของคลินิกอัปเดจตลอดเลยค่ะคนไข้ที่เข้ามาติดตามก็คงจะได้เห็นกันอยู่ค่ะ ตอนนี้ล่าสุดจะครบสามเดือนแล้วไขมันเริ่มเช็ทตัวแล้วค่ะ พอติดก็เป็นของเราตลอดชีวิตเราอ้วนก็อ้วนเราผอมก็ผอมด้วยค่ะ จอยอยากจะแนะนำคนที่มีปัญหาเหมือนกันกับจอยค่ะเข้ามาปรึกษาคุณหมอได้ค่ะคุณหมอใจดีและทำให้คุณเปลี่ยนจนคนรอบข้างจำกันไม่ได้เลยทีเดียวค่ะ คอนเฟริส์ม

172159mf411jj1xpx1l1n5.jpg.thumb.jpg (150.64 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

ก่อนทำ

ก่อนทำ

172359yftzle899lelszxd.jpg.thumb.jpg (196.75 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

หล้งทำเสร็จ 1 ชม.

หล้งทำเสร็จ 1 ชม.

172447gehcc1cccwhjw711.jpg.thumb.jpg (260.07 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

หลังทำ 1 วัน

หลังทำ 1 วัน

172849oh8kk8h9kx5hv5kx.jpg.thumb.jpg (219.31 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

หลังทำ 2 เดือน

หลังทำ 2 เดือน

174732ag2cjnqc2tw96693.jpg.thumb.jpg (166.73 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

หลังทำ 3 เดือน

หลังทำ 3 เดือน
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-6-19 11:32:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ปกติจุดละ 30000 เติม 3  จุดขึ้นไปเหลือจุดละ 20000 คะ  ถ้าสนใจมีปัญหาเดียวกันส่งรูปไปประเมินก่อนได้เลยคะ
ก่อนทำ หลังทำ เปลี่ยนเป็นคนละคนเลยค่ะสวยมากและหน้าเด็กมากค่ะ  
หน้าเด็กมากๆๆๆๆๆ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-2-23 13:10:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แองเจิล ตอบกลับเมื่อ 2016-6-27 10:26
ก่อนทำ หลังทำ เปลี่ยนเป็นคนละคนเลยค่ะสวยมากและหน้าเด็กมากค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-2-23 13:10:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แองเจิล ตอบกลับเมื่อ 2016-6-27 10:26

ขอบคุณมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้