ดู: 1007|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] สวยขึ้น สาวขึ้น ด้วย “Princess Nose” เอกสิทธิ์หนึ่งเดียวจาก รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย au_ou เมื่อ 2016-6-14 16:54

สวัสดีจ้าทุกคน อุ๊นะคะ วันนี้จะมาอวดดังงามๆ ปังๆ จากโรงพยาบาลเลอลักษณ์ ให้ได้ชมกันเด้อ
อุ๊เข้ามาทำจมูกทรงเจ้าหญิง Princess Nose กับทางเลอลักษณ์ ผ่านไปแล้ว 4 เดือน
จมูกเข้าที่ เข้าทางพอที่จะรีวิวได้แล้ว เลยมาแบ่งปันเรื่องราวให้ฟังกันสั้นๆ นะคะ

อุ๊ไว้ใจให้เลอลักษณ์ดูแลจมูก เพราะว่าที่เลอลักษณ์มีชื่อเสียงด้านนี้ จากการติดตามรีวิวต่างๆ
ไม่ค่อยเห็นเคสหลุดด้วย และด้วยมาตรฐาน รพ. อุ๊เลยตัดสินใจเข้ามาทำกับที่นี้ทันที
จมูกของที่เลอลักษณ์มีหลายแบบนะคะ มีหลายราคา ทั้งนี้ก็จะมีพนักงานมา consult งานให้
ด้วยว่าเราจะเหมาะกับจมูกแบบไหนมากกว่ากัน สำหรับอุ๊เลือก Princess Nose ค่ะ
ต้องการพุ่งๆ สวยๆ ด้วยราคา 19900 บาทค่ะ

ทำจมูกช่วงแรกๆ แผลตึงนิดหน่อยค่ะ ไม่ได้เจ็บมากมาย แต่ที่นี้ดีนะคะ ไม่บวมเลย
อันนี้ฟังจากหลายๆเคสก็ไม่ค่อยบวมกัน เพราะคุณหมอ รพ.นี้ มือเบามาก
แผลที่ออกมาก็หายเร็วมากค่ะ 5-6 วัน ก็หายดีแล้วคะ

กระแสตอบรับหลังทำ เพื่อนๆก็ทักมาว่า สาวขึ้น สวยขึ้น หน้าเชพขึ้น
เราเองก็ดีใจค่ะ เวลาแต่งหน้าอะไรก็มั่นใจขึ้น ไม่ต้องคอยไฮไลท์ดั้งอีกแล้วๆ

สวยสาวขึ้น
หน้าคมขึ้นนะคะ ทำเลอลักษณ์เหมือนกัน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้