เจ้าของ: lhospital
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สอบถามฉีดผิวขาว แบบออร่า ภายใน 2 เดือนอ่าค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
NC white+NC collagen สำหรับคนที่อยากขาวอมชมพูอ่ะค่ะ
แต่ p-3000 นี่คู่กะ collagen forte เวิร์กค่ะ
ถามเรื่องผิวได้ จร้า pup_pu_toon@hotmail.com
BB PIN: 21A8F127
แล้วฉีดเข้าเส้นเลือดม่ายอันตรายหรอค่ะ

เคยคุยกะคุณหมอเข้าแนะนำให้ฉีดเข้ากล้ามเนื้อปลอดภัยกว่า
แล้วฉีดเข้าเส้นเลือดม่ายอันตรายหรอค่ะ

เคยคุยกะคุณห ...
ต้นฉบับโพสต์โดย junejoon เมื่อ 2010-10-3 23:23

แล้วแต่ตัวยาค่ะ  แต่เด๋ซนี้นิยมฉีดเข้าเส้นเส้นเลือดได้ผลเร็ว
ตอบน้อง milkzii

Nc24 เหมาะสำหรับคนที่มีผิวสองสีจ้า ของพี่ที่ฉีดเนี้ย เอา Nc24 + Nc24 Collagen ในสลิงเดียวกัน + placenta อีกสลิงจ้า
อันนี้สำหรับคนที่มีผิวสีนะ แต่ว่าถ้าคนที่มีผิวขาวเหลืองแนะนำ P-3000 จะเหมาะกว่านะ
HerOooo มาแว้ว พี่ฐาปนา มีความรู้แต่มะหวงจริงๆ
ไ่ม่เกบไว้คนเดียว อิอิ น่ารักมากคร่า
ชาวดั้งโด่งใจดีทุกคนเลย คิคิ

ไปฉีดให้วิ๊งก่อนดีกว่า จะเอาให้จั๊วะเลยอ่า 555
อยากรู้สถานที่ฉีดบ้างอะคะ อยากมีผิวขาวบ้าง ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ ตอนแรกกะจาเข้าไปถามที่ วุฒิศักดิ์ แต่ไม่มีรายละเอียดเลย อยาก ฉีด แบบที่พี่ฐาปนา บอกบ้างจังคะ ช่วยแนะ นำหน่อยนะคะ ขอบคุณล้วงหน้าคะ :)
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: กระทู้นี้ถูกแบนห้ามไม่ให้เผยแพร่ต่อสาธารณะ
ไปโดนเเดดมา ผิวหมองๆ ไป เเล้วพอดีเดือนหน้ามีงานด้วย เง้ออ อยาก วิ้งๆๆ มากเลย ต้องใช้ตัวไหน ที่ไหน เเนะนำด้วยค่ะ รบกวนช่วยด้วยค่ะ งือๆๆ
ไปฉีดด้วย เรา ดำเลย อะ แบบไหนดี ช่วยที
สวัสดีค่ะ  คุณฐาปนา  มีเรื่องเกี่ยวกับการฉีดผิวมาปรึกษาค่ะ
คือกิ๊กเปนคนผิวคล้ำเลยอ่ะค่ะ  หน้าจะดำแดง  ตัวจะออกเหลืองๆ
กิ๊กเลยไปฉีดผิวมาค่ะ  เริ่มจาก p-3000  หมดไป1 กล่อง  ไม่เหนความแตกต่างเลย
เลยลอง mixing white หมดไปอีกกล่อง  ก้อยังไม่รู้สึกว่าขาวขึ้นเท่าไหร่ค่ะ
แล้วก้อไปเจอโคจิก  เลยลองดู  หมดไปอีก 1 กล่องค่ะ  ผิวก้อได้แค่ใสขึ้นนิดๆค่ะ
ปัจจุบันกำลังลองของสเปนค่ะ  เพิ่งฉีดได้  2 เข็ม  รู้สึกว่าใสขึ้นนิดหน่อย  
แต่ทุกครั้งกิ๊กจะฉีดคู่กะวิตซี   ช่วงหลังๆมาก้อฉีดกับพลาเซนต้าด้วยค่ะ
ตอนนี้เซงมาก  ฉีดมาก็เกือบ 20 เข็มแล้ว  แต่ไม่ขาวเปลี่ยนอ่ะค่ะ
แค่ใสขึ้นนิดนึงเอง  ตอนนี้ท้อมาก  ทำไมคนอื่นฉีดแล้วขาวกัน
กิ๊กยังไม่ขาวเลยค่ะ  คุณฐาปนาพอจะแนะนำให้หน่อยได้มั๊ยคะว่ากิ๊กต้องทำยังไงดีถึงจะขาว
ใช้ Placenta ของอะไรหรอจ๊ะ ???

ถ้าให้แนะนำก็ใช้ Placentex สัก 2 amp อ่ะ หรือว่าไม่งั้นก็ลองอธิบายนิดนึงว่าในการใช้แต่ละครั้ง ใช้อะไรเท่าไหร่บ้าง
PM มาก็ได้นะ
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: กระทู้นี้ถูกแบนห้ามไม่ให้เผยแพร่ต่อสาธารณะ
Mixing white ตัวยาแต่ละตัว แสบทุกตัวเรยนะคับ  ( ยกเว้นกลูตาที่ไม่แสบไม่ปวด)  นอกจากจะปวดแล้วมึนด้วย
พี่ฐาปนา เป็นคัมภีร์ของคนอยากขาวจริง ๆ นับถือค่ะ ว่าแต่ฉีดผิวพวกนี้มีข้อเสียอะไรบ้างคะ
ตอบกลับ 41# milkse

ข้อเสีย คือ ขาว และก็สวยขึ้นไงงง   เรื่องจริง 55++++
ถ้าเป็นคนผิวคล้ำต้องฉีดอะไรบ้างคับ

กี่ครั้งเห็นผล
พี่ฐาปนาค่ะ ทำไมเราฉีด กลูต้าคู่กับพลาเซนต้าจะขาวเร็วค่ะ งง 55
นู๋ฉีดกลูต้าคู่กับลูมิสเตอร์(เกรพซีดนะค้ะ)และบวกไวตาซิคอลไปอีก1 เพราะวิตซีมันดีหน่อย แต่มันยังไม่เปลี่ยนมากนะ รวมๆ8เข็มแร้ว แต่ว่ายังไม่เคยกลูต้า+พลาเซนต้า เลยอ่ะค้ะ อยากขาวเปลี่ยนแปลงมากๆๆ แต่งงว่าพลาเซนต้ามันจะช่วยให้ขาวเร็วได้มั้ยจะได้สั่งนะค้ะ พ่อค้าที่เว็บยิ่งใจดีอยู่ ต้องสั่งเยอะๆ เค้าจะแถมวิตซีตลอดเลย หุหุ
เฮ้อ อยากขาวแต่ตังม่ะมีนี่ทำไงกันละเนี่ยยย
ตอบกลับ 44# milkzii

ก็กลูต้ามันแค่ทำให้ผิวเราซีดลงก็เลยจะดูขาว แต่ที่ให้เสริมตัว placenta เนื่องจากว่าเป็นตัวที่ช่วยเรื่องการลดเรื้อนริ้วรอย และมันช่วยชะลอไม่ให้แก่เร็ว จะช่วยเสริมการทำงานให้มีประสิทธิภาพเพิ่มขึ้นนะ
พี่คะ mixing white grow ดีไหมคะแล้วควรฉีดคู่กะตัวไหน
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย amzz เมื่อ 2011-5-15 06:09

สนจ่ยอยากฉีดผิวขาวด้วยค่ะ เปนคนค่อนข้างคล้ำหาข้อมูลกับตัวยามานานมากกกกกกก.   ยังไม่มีโอกาสได้ฉีดสักที เพราะกลัวไม่ขาวอ่ะค่ะ . แต่ตอนนี้มีคนแนะนำให้ฉีดเปนเซตเค้าบอกรับรองว่าขาวชัว (เพราะเค่าขายเอง) แต่ย่งไม่ได้ต่ดสินจัยซื้อค่ะรบกวนชาวดั้งโด่งดูตัวยาเซตนี่หน่อยนะค่ะ ว่าถ้าฉีดแล้วจะขาวโอโม่แบบที่เค้ลบอกหรือป่าว (เคิาบอก5 เขมขาวโอโม่ชัวๆ).   ตัวยา มี
                      P-3000+Nc 24+Italy.   เค้าบอกเซตนี้ฉีด5เขมขาวชัว รบกวนผู้รู้มาตอบหน่งยนะค่ะเพราะเรากำลังตัดสินจัยซื้ออีกไม่กี่วันนี้แล้วววว. ถ้าไม่เวิกเราจะได้ไม่สั่งเพราะราคาเขมล่ะ1500 อ่ะ

กระทู้นี้เล่นข้ามปีเลย อิอิ
ส่วนตัวไม่เคยฉีดค่า ผิวคล้ำอมเหลือง ออกโทนน้ำผึ้งอ่า
คิดจะฉีด แค่ นี้พอไหมค่ะ หรือแนะนำเป็นตัวอื่นดี

Lumistor  2ml x 20amps????
GHS Detox Forte 1200 _ Spain

ต้องเพิ่มตัวไหนไหมม ค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ฉีดควบคู่กับBiocell Collagen Forte +Placenta Extract Biocell แค่นี้ก็เริ่ศแล้วค๊า  โพสต์ 2011-10-11 23:58
ฉีดแล้วมันอยู่ได้นานแค่ไหนอะคะ
ไปฉีดที่ไหนกันค่ะ อยากขาวๆๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้