ดู: 596|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกสวย ดูเป็นธรรมชาติ เข้ากับหน้า ทำที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ เอกลักษณ์ความงามย่านนทบุรี

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ ชื่อ เอ้ นะคะ วันนี้เอ้อยากมารีวิวมากๆเลยค่ะ
อยากแชร์ประสบการณ์ค่ะ เกี่ยวกับการทำจมูกค่ะ

เอ้ เลือกทำจมูกครั้งแรกที่ โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ
ในใจก็อยากทำที่นี่อยู่แล้ว เพราะมองเพื่อนที่ทำจมูก สวยๆ
ส่วนมากทำที่เลอลักษณ์ค่ะ แล้วการใช้ชีวิตของเพื่อนๆบู้มากๆ กิจกรรมเยอะ
แต่จมูกยังโอเครอยู่ค่ะ เลยทำให้เลือกที่นี่ดีที่สุดค่ะ

เอ้ไม่คิดจะเสริมจมูกที่คลินิกอยู่แล้วค่ะ มีเพื่อนหลายคนไปทำมาผลลัพธ์
มีดีบ้างมีเสียบ้าง ส่วนมากก็บ่นมีปัญหากัน แต่ทำเลอลักษณ์ไม่มีเพื่อนทำมาแล้วเคสหลุดเลยค่ะ
เพราะที่เลอลักษณ์มีหมอให้เลือกเยอะมากค่ะ
หมอส่วนมากเป็นหมอเฉพาะทางสัลยกรรม ไม่ใช่หมอทั่วไปมาทำค่ะ ซึ่งในจุดนี้เป็นเรื่องที่ดีมากค่ะ
เพราะหมอจะมีความชำนาญมากค่ะ

เอ้ก่อนจะเสริมจมูกค่ะ เป็นคนมีเนื้อน้อย+เนื้อบาง และปีกจมุกค่อนข้างบานหน่อย พี่พนักงานแนะนำให้ตัดปีกค่ะ แต่ในจังหวะนั้นเอ้ยังไม่พร้อมเลยทำแค่จมูกไปก่อนค่ะ

ถ้าเพื่อนๆอยากจะทำจมูกหรือศัลยกรรมใดๆก็ศึกษาข้อมูลดีๆนะคะ เอ้ดูมาเยอะแต่ดูที่เลอลักษณ์เป็นส่วนใหญ่ค่ะ

พนักงานจะแนะนำเกี่ยวกับซิลิโคน ซึ่งมีให้เลือก 2 แบบ คือทรง Idol Nose และ Princess nose จมูกเจ้าหญิงสวยๆ แต่เอ้ทำทรงพื้นฐานคือ Idol Nose ค่ะ เพราะเชื่อว่าฝีมือหมอดี งานต้องดีด้วยค่ะ

เอ้ชอบที่สุดของเลอลักษณ์คือ ยาสลบสำหรับคนขี้กลัว มันดีจริงๆไม่ต้องมาทนเจ็บช่วงฉีดยาชา
เพราะหลายที่จิ้มยาชาเลยคะ ทรมานๆ

รูปตอน 3 วันค่ะ ไม่ค่อยช้ำเลย ดีมากๆ

ราคาที่เค้าทำคือ 15900 บาทค่ะ ไม่แพงหรอกค่ะ ถ้าเทียบกับคุณภาพที่เราได้รับ

นี่คือหลังทำและก่อนทำค่ะ ชอบด้านข้างมากๆค่ะ

ทำมาเกิน 1 เดือนแล้วค่ะ เป็นแบบนี้เลย

ก่อนที่เพื่อนๆจะทำขอให้ศึกษาดีๆเลือกที่หมาะกับความต้องการของเราดีกว่าค่ะ
ถ้าชอบไม่โด่งมาเน้นปลอดภัย และงานคุณภาพ ให้เลือกโรงพยาบาลเลอลักษณ์ดีกว่าค่ะ

ขอให้เพื่อนๆสมหวังนะคะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้