ดู: 857|ตอบกลับ: 0

[ศัลยกรรมเกาหลี] เสริมจมูก สไตร์เกาหลี ที่ Gangnamclinicthailand

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ วันนี้จะมาเล่าสู่กันฟังเรื่องการจมูกครั้งแรกของเราเองค่ะ  เราก็เป็นผู้หญิงธรรมดาคนนึง ที่หน้าตาธรรมดา ไม่ถึงกับขี้เหร่อะไรนะคะ  คือชีวิตไม่ได้มีปมเรื่องหน้าตา  แต่ก็ไม่ได้สวยน่ารักโดดเด่นเหมือนเพื่อนๆในแก๊งน่ะค่ะ จนวันนึงก็คิดว่า ส่วนไหนของใบหน้าที่จะปรับปรุงแล้วจะสวยดูดีขึ้นได้บ้าง^^ ใครๆก็อยากจะสวยขึ้นและดูดีขึ้นจริงมั้ยคะ?

เราก็หาข้อมูลด้วยตัวเองมาซักพักค่ะ  ปรึกษาพูดคุยมาหลายคลินิก  ก็ตัดสินใจเลือกทำที่กังนัมคลินิกค่ะ  ชนะเลิศในเรื่องของการบริการของพนักงานที่มีเซอร์วิสมายด์ มากๆ เราสัมผัสได้ของความจริงใจของพี่ๆพนักงานเลยค่ะ ว่าให้ข้อมูลอย่างตรงไปตรงมา  และที่ประทับใจและขอบคุณจากใจจริงๆก็คือคุณหมอ  ที่เนรมิตจมูกทรงงามนี้มาให้ค่ะ  คุณหมอใจดีและเป็นกันเองมากๆ เหมือนเป็นพี่สาวน้องสาวคุยกันเรื่องความสวยความงามเลยค่ะ   และโชคดีที่ตอนนี้มีโปรโมชั่นอยู่พอดี เราเลยตัดสินใจทำอย่างไม่ลังเลค่ะ  ค่าใช้จ่ายที่เราจ่ายไปเพียงแค่ 15k เท่านั้นเองค่ะ^^  

ตอนนั้นเราปรึกษากับคุณหมอก่อน 1 วันแล้วก็นัดผ่าในวันรุ่งขึ้นเลยค่ะ  รวดเร็วทันใจสำหรับคนอยากสวยอย่างเรามากๆ หลังทำก็มีอาการบวมนิดเดียวค่ะ  วันที่2 ก็หายละ ไม่บวม ไม่ช้ำเลย  คุณหมอทำดีมากๆ รู้สึกถึงความเปลี่ยนแปลงทันที จนหลายๆคนทักเลยล่ะค่ะ ว่าไปทำอะไรมาสวยขึ้นเยอะเลย^^ ตอนแรกเราก็เขินๆ  แต่หลังๆก็รู้สึกดีที่คนทักค่ะ เพราะนั่นหมายความว่าสิ่งที่เราทำมานั้น เปลี่ยนแปลงไปในทางที่ดีขึ้นจริงๆ^^ อยากจะฝากบอกเพื่อนๆที่เข้ามาอ่านในบล็อกนี้นะคะ ว่าการทำศัลยกรรมนั้นมีความเสี่ยง การหาข้อมูลด้วยตัวเองและถามผู้เชี่ยวชาญเป็นสิ่งสำคัญค่ะ เลือกทำกับคลินิกที่เราไว้วางใจและพร้อมจะตอบคำถามข้อสงสัยของเราได้ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้