เจ้าของ: tata_cutie
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ตา 2 ชั้น เส้นเนียน ชั้นบาง หมอเป็นเอก เมโกะ คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
ราคาเท่าไหร่ค่ะ
สวยจุง แต่งตาได้แบบเริศเลยค่ะ บวมนานไหมค่ะเนี่ย
ทำมาราคาเท่าไหร่ค่ะ
ตาหวาน หน้าหวานเลยค่ะ สวยๆๆๆค่ะ
เปลี่ยนสาวหมวยเป็นสาวหวานเลยค่ะ
ตาสวย สายแบ๊ววววเลยค่ะ ทำมาเท่ารไหร่คะ จะไปทำบ้าง
ตอนบวมน่ากลัวจัง แต่พอหายแล้วแต่งหน้าสวย ตาหวาน หน้าหวานเลย
ช่วงเวลาพักฟื้นมีการทานยาไรบ้างคะ และงดทานอาหารไรบ้างเอ่ย แต่ตาสวยขึ้นเยอะเลยคะ
ไม่ทราบว่าคุณหมอใช้เทคนิคอย่างไรในการทำคะ สวยมากเลย
หายบวมสนิทกี่วันค่ะ
ทำแบบเย็บรึกรีดอ่ะ
ดูตาโตสวยขึ้นเลยคะ คุณหมอให้ทานยาไรบ้างคะ
ตาหวานขึ้นเยอะเลยคะ กี่วันตาถึงจะเข้าที่คะ
ตาหวานเลยคะดูแลรักษาแผลยังไงบ้างคะ
กี่วันถึงหายบวมคะ
นานไหมค่ะก่าจะยุบบวม*-*อยากทำ มากเลย
ว๊าย ๆๆ เหมือนตุ๊กตาเลย อยากได้ ตาแบบนี้บางปกคุณหมอยัไงค่ะ ชอบบบบ
ทาน อาหารเสริมได้ตอนไหนค่ะหรือว่าไม่เกี่ยวกัน
เย็บแบบ 3 จุดมีไหมค่ะ
ต้องประคบนานไหมค่ะ กว่าจะยุบ
กี่เดือน ถึงชั้นตาจะตก ลงมาปกติอะค่ะ
ชั้นตาจะลงอีกแยอะไหมค่ะ
นานไหมค่ะกว่าจะเอาที่แปะตาออก
ต้อง ล้าแผล ยังไงค่ะ
คุณหมอ เย็บ แบบกี่จุด อะค่ะ เราอยากได้แบบกรีดยาว ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้