ดู: 441|ตอบกลับ: 0

[เสริมจมูก] เสริมจมูก หมอเย็น Absolute clinicไงจะที่ไหนเล่า #สาขาพัทยา

[คัดลอกลิงก์]
ค่ำคืนนี้ ยังอีกยาวไกล(นอนไม่หลับ) คงอีกหลายชั่วโมง กว่าจะหลับ ไม่มีอะไรทำ ก็เลยมาจัดรีวิวงามๆ จาก Absolute clinic สาขาพัทยา ให้เพื่อน ๆ ได้ชมกันค่ะ  เราทำซิลิโคนอเมริกา นิ่ม บิดได้ค่ะ  ราคา 15,000 บาท
คุณหมอที่เราทำด้วย คุณหมอชื่อ คุณหมอเย็นค่ะ  เคสที่เราดูรีวิว หน้าร้านมีแต่สวย ๆ โด่ง ๆ พุ่ง ๆ เยอะเลยค่ะ
แต่เราขอเลือกให้คุณหมอทำให้ เข้ากับรูปหน้าเรา และปลอดภัยไม่ทะลุค่ะ  ไม่อยากต้องมาแก้หลายรอบ เจ็บตัวหลายรอบค่ะ

รูปเราก่อนทำนะค่ะ

ลุกจากเตียงผ่าตัด ให้พี่พยาบาล ไปเรียกเพื่อนถ่ายรูปเก็บไว้ให้ค่ะ
ตอนทำคุณหมอให้ดูกระจกว่าชอบทรงหรือเปล่า บ่อย ๆ นะค่ะ แต่ก็แบบว่า ยังตื่นเต้นมากค่ะ
พอหมอเย็บเสร็จแล้วรีบเรียกเพื่อนให้ถ่ายรูปให้ดูเลยค่ะ  มีน ๆ อยู่ โดนยาชาไปสองรอบค่ะ  รอบสองตอนฉีดไม่ค่อบเจ็บเท่าไรค่ะ   รูปหลังทันทีนะค่ะ

ตอนพักฟื้นนี้พยายามประคบประหงนมันแบบว่าสุดดพลังไปเลยค่ะ  หยุดงาน 7 วันเลยค่ะ  จัดไปยาว ๆ ด้วยใบรับรองแพทย์จากคลินิกศัลยกรรมแหละค่ะ  พี่หัวหน้าก้ใจดีอีก ให้ลาได้ โอ้ยสวรรค์เข้ามจคนอยากสวย
ไม่บวมเลยค่ะ  บวมมากอยู่สองวันนั้นแหละค่ะ  พอเข้า 7 วัน ปกติเอามาก ๆ ค่ะ รูปนะค่ะ

แล้วทุกอย่างก็ผ่านพ้นไปได้ด้วยดีค่ะ ดีงามพระรามแปด
ทรงจมูกปัจจุบันค่ะ ได้สองอาทิตย์ค่ะ สวยเปลี่ยนเลยค่ะ  หน้าได้  จมูกดี เซลฟี่สิค่ะ รออัลไล
รูป 2 อาทิตย์ค่ะ

เพื่อๆที่สนใจ แนะนำเลยค่ะ หมอเย็น Absolute clinic สาขาพัทยา เพื่อนๆที่อยู่แถวนี้อย่างลืมนะค่ะ ดูไว้เป็นอีกทางเลือกค่ะ
หลังเสริมจมูก 2 อาทิตย์.jpg
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้