ดู: 1043|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เนื้อจมูกน้อยแค่ไหนก็งัดให้โด่งขึ้นได้ โดยคุณหมอปิติ รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะเพื่อนๆชาวดั้งโด่ง วันนี้เราก็จะมาเล่าประสบการณ์การเสริมจมูกที่ รพ.เลอลักษณ์ สำหรับสาวเนื้อน้อย แต่อยากงัดดั้งนะคะ เพราะตอนแรกเรากังวลและหาข้อมูลเยอะมาก เนื่องจากว่า ไปปรึกษาบางคลินิคก็จะแนะนำให้เอากระดูกหลังหูแทน เพราะว่า เนื้อเราน้อย กลัวจะทะลุ ไม่ก็จะบอกว่า เสริมได้นิดหน่อยเอง

2 วัน

3 วัน

4 วัน

เราเลยหาข้อมูลจากในเน็ทดูค่ะ โดยเลือกดูเคสจมูกที่เนื้อน้อย บาง และทำออกมาธรรมชาติไม่ทะลุ มีเคสหลุด บลาๆๆ สุดท้ายมาตกลงทำกับ คุณหมอ ปิติ ที่เลอลักษณ์ เลยเข้ามาปรึกษาและจองคิวทำเลยๆ ซึ่งก็โชคดีมากๆที่เลือกทำกับคุณหมอปิติ เพราะคิดว่า เลือกไม่ทำ คุณหมอมือเบามาก และทำออกมาได้สวยงามตามที่ต้องการของเรา

5 วัน

25 วัน

1 เดือน

ตอนนี้ผ่านมาหลายเดือนแล้วค่ะ ชอบมาก เพราะโด่งแบบธรรมชาติจริงๆ และดูไม่หลอกตา จริงๆเราบอกหมอด้วยว่า ไม่อยากโด่งจนน่าดุ หรือ ดูสวยเกินไป เพราะอยากมีดั้งน้อยๆธรรมชาติ แบบน่ารักๆ ซึ่งคิดว่าเหมาะกับเรามากกว่า ซึ่งคุณหมอท่านก็เห็นด้วยค่ะ ^^ อย่างไงก็ตามนะคะ ใครอยากทำจมูกหรือเนื้อบางๆ หรือหาข้อมูลอยู่ แนะนำที่เลอลักษณ์เลยนะคะ เข้าไปปรึกษาก่อนก็ได้ค่ะ น้องๆน่ารักมากๆค่ะ

เนื้อน้อยเหมือนกันเลยคึ่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้